TOPIC CẢNH BÁO TOÀN THỂ F0 LÙA GÀ LÙA VỊT THU PHÍ của Đặng Ngọc Lộc (dnloc83)!

vậy em xin follow bác chờ bài viết chất lượng để ủng hộ.

Phốt mới cho anh em đi hóng

1 Likes

Có nhiều anh em F0 vẫn đang kẹt bên đó. Này room Pla, tách biệt với room F0 ngoài kia. Dự là còn nhìu người bị thu phí lắm đây! Sơ sơ mấy con TCO, APS điểm mua sai quá, toàn mua ngay đỉnh, giờ thấy ai cũng âm nặng rồi. Tội các mẹ bỉm bên đó!
Cho dnloc83 Đặng Ngọc Lộc sáng nhất đêm nay nào các anh chị em ơiii

1 Likes

Thấy bên fireant cũng đag có bài đòi tiền phí!

Đầy room free cả, F0 đóng phí mà còn bị úp sọt thế này! Giờ đòi tiền k biết có trả hết k đây

Đừng nghe cave kể chuyện mà đừng nghe Lộc nghiện trình bày hehe =))

2 Likes

E là nạn nhân đây. Dính 2 con bii tco. Bao tháng qua vẫn ngoài đảo ko gỡ được. Lúc nào rảnh e tóm tắt lại drama này cho mọi người tiện theo dõi

4 Likes

Nạn nhân đông lắm mà sao ko thấy mấy người lên tiếng

Tránh bọn lừa đảo này ra,
Muốn kiếm tiền được ở cái sòng bạc này phải tự trang bị kiến thức kinh nghiệm,còn ko 90-95% bị chúng nó lột mất xác

1 Likes

Uhm . Đã thế giỏi lùa gà kinh khủng . Nhóm cả 1k người lỗ gãy răng vẫn ko thấy lên tiếng

Thôi em k lên tiếng nữa. Lên tiếng hộ còn bị mang tiếng! Chán đời

Toàn bọn ngu, e lên tiếng cách đây 3 tháng bọn nó chửi e k ra gì

Bạn ở room đó chắc nhớ m chớ, có khi nào bạn lúc đó cũng đua theo bọn nó chửi m ko tA

Nay nhóm vip cũng đi bụi rồi . Đang cãi nhau ầm lên

update thông tin nhanh quá thế hả bà chị :grin:

Bà chị rảnh lắm ăn đi hóng là nhanh . Đang đòi tiền ầm lên em đọc ko c tag ảnh vaod cho đọc

Đòi được chắc 1,2 đồng. Húp tiền tỉ ròi ko trả đâu :rofl::rofl::rofl:

Chả hiểu cái nhóm bỉm sữa kia thế nào mất tiền phí lại đu đỉnh mà vẫn ko thấy ai lên tiếng

Chị up lên đây cho cho mng có đọc đc topic thì còn né, chứ kể ra a chị e nđt cũng lành thật, bỏ tiền ra thuê nó tư vấn mà ko bỏ tiền ra thuê mấy ae xã hội tìm nó cho nó 1 trận kể cũng lành thật sự :grin:

hình ảnh
hình ảnh

Đầy các ông trẻ cũng bị úp bô mà ko ai dám lên tiếng . Thành phần như mình ko mất tiền mà la còn to hơn họ kiểu như bị úp cả cục to ấy thật sự là ko hiểu nổi luôn