TOPIC CẢNH BÁO TOÀN THỂ F0 LÙA GÀ LÙA VỊT THU PHÍ của Đặng Ngọc Lộc (dnloc83)!

Cuộc đời mà, tiền là máu là thịt mà coi như mất trắng thì cũng nể thật sự :grin:

1 Likes

Oh. Em nhớ chị này. Bị chửi hội đồng. E lúc đó nói vụ bii đó

Em confirm là chuẩn nhé! H Lộc đã thoát khỏi group ■■■■ no chat rồi, để nhân viên xử lý nốt. Thậm chí nhân viên cũng k lhe đc vs Lộc nhé. Bạn nào inbox đòi tiền đều đc tl là 31/12 sẽ xử lý. N tiền chắc chỉ tiền phí đóng room hàng tháng cho Lộc thôi, còn lỗ thì chắc mn tự hiểu. Em thì dính con TCO của bên đó, n e đã cắt tùe lúc nó xuống 26 rồi, vì e thấy bên đó nói k uy tín. Ban đầu khi bđầu từ 3x xuống thì bảo 30 có ng đỡ giá. Xog 30 nó thả, 1 ngày tím 4,5 ngày đỏ, giá dưới 30 thì bảo đỏ canh nhặt. Xog tháng sau nó xuống 26 e k đủ kiên nhẫn nữa e bán. Nhiều ng trong group còn hi vọng còn TBG cơ. Bản thân e nghĩ e lỗ nhưng vânc may hơn nhiều người. Giờ nó về 21 và e nghĩ chắc thả trôi r. Lúc giá xuống Lộc còn hô gom rất nhiều nhé mng. Giờ thì bảo có thể đảo qua con khác, sang năm vào lại

1 Likes

Uhm phải đoàn kết lên tiếng cho chúng nó hết đường đi lừa người em à . Tiền mồ hôi nước mắt của mình chứ có phải đi xin đi cướp đc của ai đâu .

1 Likes

Up bài sôi nổi quá :grin:

Chị mày trùm rảnh mà . Úp cho sáng nhất cả năm luôn cơ .

ngày xưa svien có mấy cái kiểu đóng tiền để chờ nó xin việc đã ko ngửi đc rồi. Sao mười mấy năm rồi mà vẫn có người bị lừa kiểu đóng tiền để chờ sung rụng như này bà chị nhỉ?

A di đà Phật!!!

Thế mới nói xã hội 4.0 rồi mà sao lắm gà thế ko biết các mẹ bỉm sữa thì còn tạm chấp nhận đây có cả luật sư , dân học thức các kiểu , bác sỹ mà vẫn bị lùa . Lùa trắng trợn mà ko thấy mấy người lên tiếng

Không phải không ai lên tiếng đâu bạn ơi. Vì mọi người chủ yếu xài ■■■■ vs ■■■■■■■■. Mới chơi F0 mà, còn k biết đến web này đâu. Mình cũng mới biết web này hôm T6 thôi ấy.

Rầm rộ bốc phốt bên FireAnt luôn ấy . Bạn fo phải chia sẻ nhiều các nhóm vào cho cái mõm ấy khỏi đi lừa người

Fireant thì mình thấy r. có nick anti GTFi up bài suốt. Nhưng mà hắn vẫn oln fb cơ :rofl::rofl:

1 Likes

Bài viết trên f247 thì cảnh báo cho toàn thể f247 kèm theo trên group cá mập chứng khoán e cũng đi rải link vài group rồi :grin:

2 Likes

bữa có cái ảnh bà cô giáo viên đầu tư bằng tiền lương hưu. bị bóc gần hết tiền nữa. phải tụi này ko cụ? lắm tụi bất nhân quá. :frowning:

ối, sao avatar chụy trỏe thế ah. :joy: :joy: em tưởng chụy nhừ lắm rồi :joy: :joy:

Ko . Tụi đó con IDI tụi này siêu phẩm APS TCO . iDI còn đc ăn chứ ApS TCO hô đu ngay đỉnh

ah ah, IDI, em nhớ rồi.

C mới 32 thôi . Thay ảnh khác ko đi cà khịa đám chim lơn cái mặt dễ thương của mình lại sáng nhất fb thì chết mịa

1 Likes

ko có bác nào IT oánh sập luôn account nó đi cụ :))

1 Likes

Nghe bảo lập nick mới nhóm mới chuẩn bị lùa đợt nữa .

1 Likes