Trận này một xanh cỏ hai đỏ ngực: Mai tất tay NVL, HPX!

,

Anh chị em nào áp lực quá thì hãy đứng ngoài quan sát, ai uống thuốc liều và sẵn ý chí sắt đá thì mai theo tôi đánh 1 trận lớn, thành bại tại tay thắng thua phải chịu.
Đã mua thì ko trách, đã sợ thì đừng mua.
Xác định chỉ 1 trận bản lĩnh lên tầm đại gia !
Mai ai khợp sớm show lệnh sớm, chiến trường chia nửa vầng trăng.
Trận đánh kinh điển trước 10h 30’ mai NVL và HPX đảo chiều từ sàn lên CE.
Lãi ít thề không bán, lãi nhiều cũng đéo bán, ăn bằng lần thì hãy bán tùy mồm !

20 Likes

Về dưới 15 hãy nghĩ đến chuyện này, t linh cảm vậy thôi

5 Likes

HPX nó về 5 đấy, NVL thì không biết. Tránh mấy con bệnh này ra. Thích cổ bđs thì DXG DIG ngon và lành, lao vào hàng hủi làm gì.

3 Likes

HPX cung còn ít, mại em múc gấp đôi số hàng cũ - k margin. Cùng lắm cầm đến 2024

2 Likes

Vậy bác chờ dưới 15 nhé, good luck !

4 Likes

DXG tuổi lol đi so với NVL. Sợ thì đứng ngoài

3 Likes

Never, có mua thì ủng hộ 1 cổ, rút chân sàn cho thằng em @Doremon69 tầm nhìn đi trước thời đại, bán dig sớm 3 phiên, múc nvl sớm 30 phiên :rofl:

1 Likes

thương em :joy:

1 Likes

Có mâu thuẫn thì ra chỗ kín tự tay bóp d ái nhau bác nhé. Ở đây không có dân Gốm Xứ Bát Tràng để công kích khích bác nhau. Đây là nơi họp bàn chiến sự trước trận cầu đinh

8 Likes

Ok, để soi nvl 1 tí, bấm quẻ cho bạn 1 số

thôi ô ơi, ô múc thì cứ múc, hô hào cc

2 Likes

Thương cái lol, trader chỉ có thắng hay thua. Thương với ko thương để làm cái đéo gì. Hỏi mai có múc hay ko thôi, ko múc thì đứng sang 1 bên còn múc thì chuẩn bị sẵn máy trợ tim và uống thuốc liều vào

2 Likes

Ai thích trade cùng a Nhơn thì trade ảnh đang cần tiền đó, chốt xong họ đem tieền đi trả nợ chứ chưa đánh lên cho các gà ăn đâu

Mai ace làm 1 trận kinh diển để nhớ đời đi, Chúc may mắn

3 Likes

Ra trận cũng phải có tiếng hô “Xung phong !”
Chiến trường chia nửa vâng trăng, nếu mai này rực rỡ F247 có offline còn biết ai là người mà ra cụng ly trận kinh điển này

2 Likes

Vay để dầu tư mà Bác, Cty BDS nào mà không vay, đã xử lý xong 2 đợt trái phiếu, và bổ sung them tài sản để khách hàng an tâm cho món vay 100trieu usd rồi, chắc cũng tạm ổn rồi, chờ bầu Ban Lãnh đạo mới là xong ngay thôi.

1 Likes

Theo e nghĩ lái đánh cho T+ rớt hàng để vượt 1100 cho nhẹ nhàng.

Xác định:
Mai sống chết tại tay
Vận may sẽ tới !

1 Likes

Ok bác chủ là người uy tín đấy, thắng nhiều trận to, không phải loại mõm, nhưng không ngờ lại bỏ mạng trận này. Những ae nào mai dự định ra trận cùng bác @Vietnam thì vào cả đây, e tổ chức lễ truy điệu sống cho các bác :laughing:

Mai đánh lớn hả bác :flushed: