Trận này một xanh cỏ hai đỏ ngực: Mai tất tay NVL, HPX!

,

Chỉ cần tăng 7 phiên là ace nhảy vào như con thiêu thân thôi.

1 Likes

Chót yêu dòng quý tộc thì mua được giá này cũng là rẻ rồi. Đã có niềm tin thì không cần hô hào đâu. Tắt app mà đi chơi.
Còn NVL có thể về 12 hoặc dưới hơn, tuỳ theo ý đồ của Thiên giới.

1 Likes

Mai sàn e ủng hộ tinh thần Bác thớt 1k ạ

1 Likes

Chủ pic, tôi nhận định nvl còn sàn thêm 4 cây nữa (±1 cây vì yếu tố tâm lý)
Giá gom rừ 14.7 đến 12.6.
Chúc may mắn @Vietnam @Doremon69
Nếu hên thì bắt 14.7 ăn luôn, nếu xui thì sàn thêm 2 cây nữa :rofl::rofl::rofl::hugs::hugs::hugs:

2 Likes

Chưa ra trận đã sợ thì sao khá được. Tôi kinh qua bao trận lớn rồi, khẳng định nếu lỳ trận này chỉ có ăn toác mồm !

5 Likes

các ô ăn 4 cây sàn rồi, tôi đếm nhé, hô làm j, ngon lẳng lặng mà ăn

1 Likes

chúc bác chân cứng đá mềm

4 Likes

Ăn cỗ đi trước lội nước theo sau. Cứ đếm sàn đầu giờ sáng mai đi: Trâu chậm uống nước đục !

4 Likes

Lúc 8x thì tham giờ 1x lại sợ. Đến giờ G rồi !

1 Likes

À, mà nhắc luôn, con nvl nó thoát sàn xong khả năng cao sẽ đi ngang biên độ hẹp dần nhé, tôi cảnh báo trước rồi, ko có phi như tên lửa đâu, ae cân nhắc mà ăn tết với ng ta!!!
@doremon69
@Son.Goku khuyên thằng em!

1 Likes

Thói đời …
Lúc 8x đầy thằng khen rẻ
Về 1x nhiều kẻ chê cao !

3 Likes

Thói đời…
Bị kẹp thì càng phải hô hào
Miếng ngon thì lẳng lặng mà ăn 1 mình…

3 Likes

Ủng hộ bác chủ phất cờ khởi nghĩa. Phen này nhất định chiến thắng

1 Likes

Tôi kẹp đấy nhưng tài khoản tiền mặt ít cũng bằng 30 lần tài sản của ông đấy. Không phải lên diễn đàn thích chém gió nói phét là người ta tin, ông hãy nhớ lấy điều đó !

2 Likes

Ông hô vài ngày rồi mà vẫn sàn. Chứng tỏ chả ai tin!

1 Likes

Thế tối nay làm trận bóng ý. Có bát cơm và bát cứt, chọn phát là xong đỡ mệt ng bác à

2 Likes

Đây bắt từ 19.05 lên 25 đéo thèm chốt non, còn trên này 1 nhúm nhà đầu tư. Tin hay ko cũng ko đủ sức kéo được lượng hàng lớn như NVL, ông đừng suy nghĩ ngây thơ thế.
Còn tôi đã hold thì rẻ mua được nhiều, múc mạnh là hô lên cho ace biết, ai theo có cơ hội. Ai cảm thấy ko tin thì ko mua, đã mua thì phải tự chịu trách nhiệm, thế cho vuông

3 Likes

Đây cũng đang rình những éo mua phiên sáng, đợi chiều cho lành…haha

5 Likes

Nố va về dưới 15 thì vào tạm đc ăn sóng hồi.kkk

Chung view, nhưng mình sẽ ko múc nvl, :hugs:

1 Likes