Trận này một xanh cỏ hai đỏ ngực: Mai tất tay NVL, HPX!

,

cứ để các em nó cắt lỗ đi đã. anh em ta đấu giá cái nhỉ :sunglasses:

1 Likes

Cờ bạc giải trí tý còn đc chứ lấy nhiều ts ra để chơi với cục đá đang ở đỉnh landmark 81 rơi xuống tầng 1 thì dễ nát tay. Kkkkk

2 Likes

Tao còn mỗi cái nịt, con Trinh mai nó cắt lỗ tao mang nịt ra mua của con Trinh @Son.Goku

Nó cắt lỗ nvl xong nó mua con gì???!?
Điếc, mù nhanh!!!
Mai lớ ngớ mất hàng, đi ngủ đi hỡi digger :rofl::rofl:

2 Likes

Mai mút thôi. Chơi tới cùng :kk

2 Likes

Trinh nào, cái con NVL nờ ưng nưng sắc nứng, Vờ ai vai ngã vãi, Lờ ôn lôn huyền lồng @Son.Goku đó hả ?

1 Likes

NVL nó phải về 10, nó buộc phải bán nếu ko sẽ phá sản. PDR thì đc chứ NVL phải chờ

2 Likes

Về 1 chờ giá đó cho rẻ mày

2 Likes

Siêu tân tinh “tr***” gặp em Nổ Vãi L** rồi :rofl: :rofl: :rofl:

2 Likes

Tao éo chơi NVL nhưng nó phải bán nhiều nưã mới có tiền trả nợ. Lao vào giá này là chết.

2 Likes

Mày chuẩn, tiền đéo đâu mà chơi. Năm nay đa số kẹp cổ giá trên cao lỗ gần hết rồi mua gì nữa

2 Likes

Em chưa từng lầm lỗi gì với bác mà. Sao lại Tag em vào với ngôn từ không tốt đẹp vậy? Em thua lỗ, em cũng đâu khổ như ai mà. Bác có thể vô cảm với nỗi đau người khác như vậy thì hay thật!

3 Likes

Ý hắn là lỗ 1 muốn gỡ phải lấp gấp 2 lần lỗ đó em à. Ví như lỗ 50% để hồi phải tăng 100% đó Trinh.
Em mất rồi thì biết đâu là đáy, allin đi đừng cắt !

2 Likes

Ùi yêu yêu :kissing:

1 Likes

thân phận Kiều nếu có phải bèo dạt mây trôi, âu cũng là số phận cho em cái tên.
Khuyên thật: NVL giá này em thà bán Tr., đừng bán mà sau này tiếc.

3 Likes

Cảm ơn bác. Em tôn trọng lời khuyên của bác.
Nhưng em không thích ngôn từ đao to búa lớn và nhiều hàm ý nên em sẽ thích cách nói như thế này hơn. Lần nữa em cảm ơn.

4 Likes

Mày nham nhở vừa thôi. Đời tao rất ghét mấy thằng dơ dáy. Kiểu mày có tài đi nữa rồi cũng sẽ giống Bục Bô thôi. Tao thích khịa em Tr. vì tao có duyên với em nó.
Anh hùng phải đi với thuyền quyên nó mới xứng.
Thứ mày chỉ đổ bô, làm kẻ hầu người hạ.

2 Likes

Mai là ngày vét máng, ngày của Nứng Vãi Lồng. Đừng bán Trinh ơi !

2 Likes

Ông được học hành, biết đọc biết viết mà ko biết dùng. Vô văn hóa. Tôi thấy ông phát ngôn câu nào cũng tệ. Ko liên quan nhưng tôi vẫn phải nói. Ông làm ơn có văn hóa chút.

2 Likes

Dạ thôi. Em chẳng quan tâm. Em không bao giờ all in tất cả vào một mã nào và NVL cũng không phải hàng có MG nên lỗ bao nhiêu là thuần túy lỗ bấy nhiêu. Sai nguyên tắc thì phải cắt thôi bác ạ.

1 Likes