Trống Đồng trận pháp: Chặn đứng âm mưu đánh xuống của lũ quỷ ETF

Nên mỹ nó lãnh thế giới cũng đúng

Nó tăng lãi suất mà thị trường ngừng rơi mà tăng 3 phiên liên tiếp

Đây Việt Nam! cổ phiếu kqkd tốt đạp sàn 4 phiên

Tây nó thấy lũng đoạn quá nó bán ròng là ăn shifft cả lũ

Năm 2008 Tây nó bán đến chị Hương vnd bán cả cty 1 đồng ko ai mua

Trên mạng vẫn cong bài báo của chị Hương nói, chứ mình ko dám nói vô căn cứ

4 Likes

Mấy bác gạo cội tên F bị tụi nó cho đi đày hết rồi ạ. Còn lại 1 đám nhỏ lẻ tụi e bơ vơ ngoài đảo xa thôi. Càng giãy càng chìm :((

Nhìn lại ckvn chán quá bác ak ndt mất hết niềm tin rồi

Việt Nam! Nhân công rẻ hơn rất nhiều

Nhưng tq nó hệ sinh thái phụ trợ

Như điện Việt Nam! cũng rẻ hơn vì ta có khí và mặt trời nhiều nắng hơn

4 Likes

Nam đang đánh giá tổng thể, bác đi đánh giá chi tiết, chi tiết thì hiện tại PHR chưa phù hợp đầu tư dài hạn. Còn bác tích sản thì bác có chiến lược của bác, người khác có chiến lược khác. Việc lấp đầy chỉ là dự kiến, nó vẫn có xác suất không tin cậy.

Về việc lựa chọn điểm, FDI đủ khôn ngoan chọn để cân bằng hài hòa lợi ích và theo chính sách riêng của từng tỉnh. Nó là trung tâm không có nghĩa họ sẽ dồn về đó. Nói cụ thể, từng doanh nghiệp đất khu công nghiệp có những công tác ngoại giao lôi kéo FDI về mình. Tổng thể FDI kém thì ít nhiều cũng ảnh hưởng đến các doanh nghiệp BĐS KCN.

Hiện tại, bác theo dõi đăng ký FDI trên các địa bàn tỉnh, bác đánh giá được ngay. Nhưng đó mới là trên giấy, bác xem tỉ lệ thực hiện như thế nào?

6 Likes

Mai chắc bọn điện lại chạy, chúng nó gom hàng xong lại hót líu lo

Lúc nãy ngồi quán bia thấy tivi nói điện tiêu thụ tăng đột biến

6 Likes

Cái bác nói thằng tung của rất đúng. Vn mình chưa làm đã đòi phong bì. Xong lại hành là chính bao đời nay. Hỏi bao h khá hơn?

1 Likes

Mấy ông dân khôn lỏi buôn được miếng đất nên tung hô đất

Lãnh đạo Việt Nam! ko cương quyết thì như srilanka, rồi lúc dân loạn thì chính những ông bị cướp đất cầm dao xiên những ông giàu có vì đất để giành lại miếng ăn

4 Likes

Cái đó khó trách dân lắm bác. Do là do cán bộ công quyền của đảng chứ do ai. Chủ tịt xã lương 3 đồng mà xây bịt thự thì hỏi thao dân mu cu đen ko xám đất?

Ngày hôm nay tiêu thụ điện cả nc lên đỉnh max đạt hơn 45.500MW, sản lượng tiêu thụ gần 900 triệu số điện bác ạ, vậy mà bọn chúng cho sàn cả họ nhà điện

1 Likes

E tưởng srilanka vỡ nợ vì đất nước họ dựa chủ yếu vào du lịch và 2 năm covid họ không có nguồn thu nào cả

Thế đảng mới lập ban nội chính cấp tỉnh

Chắc làm hn và sg xong sẽ chém tỉnh xã huyện

Chứ ko …

Ko sợ giặc mạnh chỉ sợ đồng đội …

3 Likes

Mai nó Trần buồn cười lắm, khối ông sẽ khóc :rofl:

1 Likes

Ấy ấy ko nói linh tinh nhé, chỉ bọn cò đất với bọn ôm đất thì đáng lên án ý, bọn này tha hoá nhiều lắm.

Bạn có thể sớt trên mạng cả tiếng anh và Việt Nam!

Họ thổi giá đất, cả nước in tiền và thổi giá đất

Đến chai nước còn nhập khẩu

Cả nước ko làm gì, từ lãnh đạo đến dân đi thổi giá đất

Giờ thì làm con tin của IMF rồi

7 Likes

Khổ nỗi. Sai nhè r mới sửa lại khiến bao người lầm than. Khi đó tụi trung lưu thành thượng lưu hết r bác ạ.

Biết sai còn sửa là tốt

Sai mà cố cãi là đúng mới toi

May cho vn có bài học srilanka vừa bị vỡ nợ bdfs làm bài học

Phúc Đức cha ông người Việt để lại còn lớn

4 Likes

E đọc báo VN thôi anh, e đọc báo kinh tế VN: họ sụp đổ do giảm thuế, không thu được từ ngành du ịch là ngành thu chính của Srilanka và kiều hối dẫn đến bội chi thâm hụt ngân sách, dự trữ ngoại hối quá thấp không đủ tiền để nhập khẩu hàng hoá thiết yếu như xăng dầu, bị hạ tín nhiệm, không huy động vay được trên thị trường tài chính qte
… chứ không có nguyên nhân nào liên quan đến đất đai hết anh

Bác xem báo cáo tình hình kinh tế xã hội của tổng cục thống kê, có đoạn thế này. Nên bác tham khảo xem tại sao? PHR đúng là một trong những doanh nghiệp cơ bản và tỉ suất cổ tức tiền tốt, đáng chờ đợi giá rẻ để đầu tư. Còn lựa chọn điểm vào thì mỗi người có quan điểm khác nhau. Ý Nam nói đến chính sách VN để sắp tới không mất lợi thế tăng trưởng trong FDI.

Tổng vốn đầu tư nước ngoài đăng ký vào Việt Nam tính đến ngày 20/5/2022 bao gồm: Vốn đăng ký cấp mới, vốn đăng ký điều chỉnh và giá trị góp vốn, mua cổ phần của nhà đầu tư nước ngoài đạt gần 11,71 tỷ USD, giảm 16,3% so với cùng kỳ năm trước.

2 Likes

Xin hỏi bác. Theo thời gian giá nhà cho người lao động có giảm k? Hay là CP chỉ nói trên mây