Trống đồng trận pháp dịch chuyển càn khôn. Không một võ lâm cao thủ được phép rời khỏi đỉnh núi VN30 trong 48 canh giờ

Ý thứ hai của cụ để nói ck ko phải môn khoa học là chưa chuẩn lắm. Quan điểm của em thì ngoài toán ra thì các môn khác như vật lý hoá học cũng không dự đoán được rất nhiều thứ chính xác 100% (điển hình như vật lý lượng tử).

Hôm nay thủ trưởng ko chống dịch à mà tối lên lí luận thế này :grin:

1 Likes

Chém gió ấy mà!:sweat_smile:. còn t vs Anh bạch_nam cũng đã có sự tương tác phản biện để “nhận thức “ đúng hơn về 1 vấn đề. :yum:. Cảm ơn đ/c Mnd nhé:heart_eyes:

1 Likes

Đâu cũng thấy mặt​:sweat_smile::stuck_out_tongue_closed_eyes:

dắc dối quá,chứng khoán là cái môn tối về làm vài quại chuối hột

1 Likes

sau mà chuối hột thì đến màn gì anh ơi :laughing: :rofl:

1 Likes

Tại sao

Vui mà a. Đánh chứng căng thẳng thì lên đây chém với các người anh em khác cho tinh thần phấn chấn a ạ. Chứ lâu lâu làm 1 cây 50 đ như thứ 6 thì hẳn là vui ạ😂

mùa dịch thì đánh răng mà đi ngủ chứ dám làm gì

1 Likes

lại câu nói cũ: bao lỗ k bạn ơi! đâu cũng phím vô tội vạ trong pic của nhà ng khác. haiza

anh lành thế. e có ngủ dc đâu- đi gác đi chống dịch thôi. trăn trở đủ điều

1300-1267/ đấy canh hàng ngon nhé em mình ơi!

ra canh bắt chị Đại quận 4 nhé.Đợt này mà còn láo nháo nữa thì số mạng nó quá cao đấy

Topic kêu gọi chống đỡ thị trường, giữ PS trước lực bán của ngoại.
Đáo hạn xong thị trường đầy hoa phượng .

Không cần khâm phục,xác nhận đó là người lái tàu vĩ đại. :laughing:

2 Likes

Lái tàu chuẩn hả a? e muốn thêm 1 lần đúng nữa để e phục sát đất xem nào😂

Ối ối, về tới giá đó thì hình như hàng nào cũng ngon a nhề. A đang có con nào ngon ko ? Inbox e phát nào

Con của Anh giống con mọi ng thôi. Vì hàng dài hạn thì e cứ múc dần đi. Con T+ thì k dám khuyến nghị😀

CSV giờ thì thấy bao lỗ rồi phải không… Hì…
Chuẩn bị ra 3 bốn con hàng chiến bao lỗ trọn đời …

Inbox em một con với chú bộ đội

Ôi chuyện hqua như nước chảy về Đông!