Trống Đồng trận pháp trấn ải VN30 biên thùy 1209. Thách thức mọi cao thủ hai phái Hắc Bạch

Thì thế em mới xin phép bác vào nhà đun nước, pha trà để tầm sư học đạo. Và việc thuốc lào từ nay bác cứ để em xào.

3 Likes
4 Likes

10 Likes

Chuyển sang hệ tâm linh rồi à bác, hihi, thiên văn có thể đúng nhưng ý chí người cầm cương có thể bẻ gãy cái đó.

Thiên văn là đã bao gồm cả yếu tố con người trong đó rồi

short đang đè rồi cụ chủ pic ơi

Hỡi lũ chim lợn và short đáng ghét! Hãy bán hết và rời bỏ thị trường! Đừng kêu gào hay doạ dẫm ai vùng giá này. Nhà đầu tư họ đủ thông minh để biết phải mua vào nhé

*đã vả xong

Ấy bình tĩnh, kệ mấy ông thép

10 Likes

Dòng chứng nữa Bác ạ! Sao mãi cắm đầu thế Bác?!

Quả trận pháp kinh hồn quá bác :)))

1 Likes

Anh Long đang chém ở DHCĐ nhưng trên sàn HPG bị vả sấp mặt kéo theo VNi rơi sát 1200.
Có thể có giải cứu sau 15 phút tới!

7 Likes

Moẹ! Trống đồng trận pháp bị loạn chưởng rồi. Thôi ai về nhà nấy, chia buồn với các dũng sĩ nay vác súng đi tiên phong ạ.

Cờ bạc ăn nhau về gà gáy, từ từ các bác.

2 Likes

bác vnotc đã nói từ vùng này đến cứ địa cuối 1209 còn gì bác,như Lục tốn bại 30 trận chỉ cần mồi lửa Hào Đình là Bị bay

1 Likes

ủa bác ấy có bảo mua bán gì đâu, đứng nhìn bác ấy thôi mà, giờ tự nhiên đi chửi đổng khộ thế.

4 Likes

Phe Hắc Bạch hôm nay cháy TK

1 Likes

Long Short yêu cả 2 đường, phấn khích thay :)))

E có dám chửi gì đâu. Chỉ chia buồn với các nghĩa binh đi dò mìn bị tử thương thôi mà.

Nước ngoài nó akay bán ròng mạnh hpg sang múc hết DCM DPM kìa
mồm nó kêu thép thê thảm sao còn mở rộng quy mô. Thất đức với cổ đông hpg bán hết sang dcm