Trống Đồng trận pháp trấn ải VN30 biên thùy 1209. Thách thức mọi cao thủ hai phái Hắc Bạch

Bác nơi cũng đúng, tạm thời vẫn chưa bị thủng thật hihi

1 Likes

Đừng nóng vội, bình tĩnh

Hì hì

Làm gì mà short khỏe thế

24 Likes

[quote=“vn_otc, post:1, topic:174548”]
Trống Đồng trận pháp sẽ được thiết lập trấn ải vn30 dải biên thùy 1209. Nghiêm cấm mọi cao thủ hai phái hắc bạch không được phép vươt qua. Mọi hành động bước qua lành danh giới đỏ sẽ phế bỏ toàn bộ võ công. Ngọc Lũ Thần Chưởng và Đông Sơn Kiếm Pháp sẵn sàng nghênh chiến cả hai phái hắc bạch cùng liên thủ.
heart_eyes: tiếng gõ chống đùng đùng mời rượu thịt khao 3 quân, chuẩn bị xuất chiến

6 Likes

Nay căng thẳng quá, em nhìn thị trường mà hồi hộp hơn xem phim hành động ạ.

1 Likes

Anh Long chơi ác quá, anh dùng từ thêm thảm thì thôi rồi.

2 Likes

Bái phục.

1 Likes

Phiên nay kịch tính thật. Chúc mừng bác vn otc

1 Likes

Thị trường cắm đầu thì dòng chứng làm sao mà thở nổi bác ơi. Chứng chỉ ngon khi thị trường đi lên, thanh khoản tốt.

1 Likes

xem vui thì thôi ròi cụ chủ.lẻ nào chân sóng bắt đầu từ hôm nay.

1 Likes

Hay quá bác ơi, đúng là cao nhân đắc đạo không nói bừa rồi ạ, phe bạch hôm nay toàn thắng

1 Likes

Chúc mừng bác chủ pic… khâm phục bác quá hi vọng bác có thể chia sẻ kinh nghiệm cho a e học hỏi ạ

1 Likes

Chúc mừng Bác, e chưa hiểu VN30 lắm, nhưng thấy kéo từ đỏ sang xanh là chim ưng rồi :smiley:

2 Likes

Bộ đội về làng. Chúc mừng AE!

9 Likes

ôi phục bác ghê

1 Likes

Hay quá bác

1 Likes

Thật thần kỳ :frowning_face_with_open_mouth::frowning_face_with_open_mouth::frowning_face_with_open_mouth: e ko tin vào mắt mình

1 Likes

Hay quá bác ạ

1 Likes

Trận chiến để đời :))

1 Likes

À vậy phiên chiều nay là để lùa thêm short vào lưới, công nhận cao tay thật

2 Likes

Con ó này mày gáy đi