Trống Đồng trận pháp trấn ải VN30 biên thùy 1209. Thách thức mọi cao thủ hai phái Hắc Bạch

Em nghĩ bác OTC chính là T súng chứ :grin:

1 Likes

Đang ngồi quán trà đá, thấy mấy ông thanh niên nói chuyện với nhau, nay lỗ phái sinh mà vui vì ko hiểu sao lỗ

Họ bảo giờ vẫn không hiểu điều gì

17 Likes

Ác quá bác ơi, em ói hết hàng r, em đợt này đánh t+ nên không tiếc lắm nhưng lần đầu tiên thấy 1 phiên cảm xúc đến vậy. Mất hàng mà vẫn vui.

7 Likes

Bất kỳ bút danh nào đều là ẩn danh

7 Likes

Thành viên tu viện đã thấy sự ảo diệu của Ngọc Lũ thần chưởng và Đông Sơn kiếm pháp chưa

Vô hiệu hoá hoàn toàn các loại võ công.

Ta, Fa đều trở nên vô nghĩa

32 Likes

Em hóng các trận sau của bác, chắc trong tuần này còn tiếp đúng không bác. Em thấy nhiều người chưa bỏ cuộc đâu =))

6 Likes

Hì hì

Kệ bạn trẻ đó đi, miễn sao ko chửi bậy là được

5 Likes

Trận pháp còn đó

Khi nào dỡ trận pháp sẽ thông báo tại pic này

24 Likes

Nay TT cua khét lẹt như cái avatar tổ lái của bác vậy á :)))

4 Likes

Giờ phát hiện ra avatar cầm trịch đường đua công thức 1

3 Likes

nay em cũng rơi hết hàng họ, rớt cá ngoài cảng rồi, ko biết giải ngân T3 được ko sư huynh ơi ? :roll_eyes: em thấy nó cứ xập xình nên thấy k yên tâm lắm

Tặng anh em 1 tin hỗ trợ. Tin từ chính phủ chiều nay

Chính phủ quyết tâm cao làm lành mạnh thị trường, bảo vệ nhà đầu tư chân chính, nâng hạng thị trường từ cận biên lên mới nổi

49 Likes

Tuyệt vời. :sun_with_face:

1 Likes

Mong Bác cho ae nhận định thời gian tới với ạ?!

Triều đình đã nghe thấy tiếng kêu của dân

Trong pic này có quân của triều đình

38 Likes

Cảm ơn bác, những lúc thị trường sập sùi ảm đạm như thời tiết thế này làm chứng sĩ chán nản, có những tin tốt lành của bác làm mọi người vững tâm hơn rất nhiều ạ

2 Likes

Cảm ơn bác đã nhận thấy sự có mặt của tôi…hì…

1 Likes

Thực sự cám ơn bác @vn_otc. Từ ngày biết bác và anh @jean đã giữ niềm tin đầu tư chứng khoán cho bọn F0 bọn em. Các bác như ngọn hải đăng lúc mà em hoang mang nhất.g nhất.

3 Likes

:scream:

1 Likes

Người anh em cũng nhận ra tôi hả :slight_smile:

2 Likes