Trống Đồng trận pháp trấn ải VN30 biên thùy 1209. Thách thức mọi cao thủ hai phái Hắc Bạch

Nghẹn ngào ko nói sao nên lời…

3 Likes

Thấy mùi là ae nhận ra thôi :upside_down_face:

2 Likes

Chiều nay em lại bận họp, tiếc quá!

1 Likes

Tháng 8/2021 e thấy có ảnh của trống đồng kèm trận pháp, Lần này k có ảnh của trận pháp ạ

2 Likes

Cảm ơn bác giữ lửa, bơm oxy cho a e lúc haapf hối, có thêm sức để lay lắt chờ về bờ rồi :smiley:

2 Likes

VSA ngộ ra không phải là dễ, là trường phái kết hợp giữa MA+black swan áp dụng trong chứng khoán. Binh vô thường thế, thủy vô thường hình. Dùng như không dùng, đó chính là cách dùng VSA. Mình thì không giỏi điều gì, chỉ góp ý cho mọi người tránh rập khuôn và đầu tư một cách hợp lí

3 Likes

Short với long hôm nay đều rén, nhất là mở cửa phiên chiều ko hiểu nỗi sao mà ps short bay hơn 30d nhẹ nhàng, e chỉ dám ngồi thở khẽ nhìn theo ko dám manh động. Gần cuối mới qua cơ sở nhặt một ít thủy sản.

2 Likes

Tối qua vội, triển khai quân cưa kịp Up ảnh

6 Likes

Chắc mấy bạn đó ngày này tháng sau vẫn chưa hiểu đâu bác ạ… Với cách đánh dẫn vào mê cung kiểu này long hay short đều khó đoán định. Cầm long nếu ko vững tay chèo cũng lỗ như thường… Nhưng kết phiên lại mở ra lối thoát cho nhiều người nhất là TT cơ sở…

6 Likes

Ae có muốn triển 1 tí tattoo làm kỷ niệm ko :))))

2 Likes

VSA chỉ để rèn kỹ năng chiến đấu, như người lính ra trận thì biết bắn súng

6 Likes

Nâng hạng Thị trường chính là liều thuốc mạnh nhất cho TT ck VN nếu thành hiện thực,… nhưng nâng hạng cũng đừng để nguồn vốn ngoại chi phối ở lĩnh vực tài chính và thị trường nếu ko lại để lại hậu quả trong tương lai.

7 Likes

Hiểu được bản chất vấn đề rồi đó

Hì hì

5 Likes

Những việc đã xảy ra bác có thể giải thích chuyện gì đã xảy ra ko. Em ko hỏi tương lai vì đó là nghệ thuật và bí mật quân sự của bác. Em chỉ mong bác giải thích những cái đã xảy ra nó như thế nào thôi đc ko. Phiên nay em cũng ko hiểu gì mà nhìn nến cả ngày cũng ko hiểu

Lần này làm thật chứ ko phải hứa.

Việt Nam! muốn cất cánh thì cần nâng hạng

Con đường tất yếu lịch sử

Nhật hàn sing đều phải đi qua

Việt Nam! không là ngoại lệ

Khi Việt Nam! đã có bảo vật trấn quốc thị trường Ck thì sao phải ngại mà ko mở cửa, tận dụng dòng vốn ngoại

31 Likes

Avhs mở mày , mở mặt rồi😁

1 Likes

Giải thích bằng cách nào đều ko hợp lý

Chỉ có cách lý giải duy nhất là khi ai đó làm nguy hại đất nước thì tình yêu nước sẽ trỗi dậy, sức mạng trí tuệ được khơi thông, thuật toán sẽ hoạt động tốt

Thuật toán cũng là do con người tạo ra, mà đầu óc con người phụ thuộc cảm xúc

Chỉ có tình yêu nước mới đủ lớn để làm rung động trái tim người lính chiến

41 Likes

Mùa xuân ko thể thiếu những cánh én

7 Likes

chú có cho anh làm đệ đâu, có tiếng mà chẳng có miếng nhỉ :rofl:

2 Likes

Nhà nước mình cần rút kinh nghiệm về dòng vốn ngoại từ trường hợp của Nhật hay Thái trong quá khứ