Trống Đồng trận pháp trấn ải VN30 biên thùy 1209. Thách thức mọi cao thủ hai phái Hắc Bạch

Có thời gian, bác cho mn xem ảnh trống đồng như t4 năm ngoái bác nhé. Một lần nữa sorry bác!

1 Likes

Đánh giá 1 con người sao hời hợt thế bác?
Vậy sao bác đủ tầm, đủ kiên nhẫn để đánh giá 1 cp chứ chưa nói đến cả TTCK…

Bác thấy đã có ai trong room tôi đi bóc phốt nói tôi trình còi hay lừa đảo chưa?
Nếu có chuyện đó thì cho các bác chửi thoải mái và nếu vậy tôi cũng chẳng mặt mũi nào chém ở trên này nữa.

Còn hiện tại thì: CÂY NGAY SỢ GÌ CHẾT ĐỨNG?

11 Likes

Bọn nó cắn xé có mục đích, chả nghĩ nhiều đâu bác. Bỏ qua đi ạ.

3 Likes

Ngày nào cũng một đám đó bu phía sau và chửi rủa như vậy đó cụ

Bây giờ thì cụ hiểu tại sao tôi chửi bậy rồi đó :grinning:

8 Likes

Hì, hàm học hỏi nhỉ

Định ngắm nghía tìm tòi đúng không

4 nghìn năm nay, chưa ai giải mật được ý nghĩa trống đồng

11 Likes

Cụ OTC nói đúng đóa ah. Chiến trường này cam goa lắm rùi. Cụ J cứ căng thế còn đầu óc đâu mà phán đoán, nhận định. Mà tụi em vào cứ thấy các bác như gà chọi cũng thấy tụt mood lém.

2 Likes

Em chào bác, mong đuoc học hỏi từ bác và các ace cao thủ tren f để kiếm tiền mà trên này hơi loạn. Nhiều thành phần mệt mỏi thât, giả sử có mất tiền mà học được kỹ năng đi lệnh như Bác hay ace gạo cội thì ko chỉ em va nhiều nguoi cũng muốn Bác ạ. Mà mấy thành phần cứ noi hoài vấn đề này, di đau cũng thấy chủ đề này gây lộn với nhau hoài…chán kinh.

4 Likes

Ai tử tế với tôi là tôi tử tế lại
Ai đểu cáng mất dạy là tôi đập ngay

Tính tôi vậy, ko dĩ hoà vi quý được!

10 Likes

Thôi chào bác chủ nhé!

Tôi phải đi đây kẻo rác nhà bác :grinning:

8 Likes

Trước có 1 tờ báo có định rủ tớ mở lớp đào tạo có

Tớ bảo chịu, thứ rẻ ko bõ công, thứ đắt mà họ vẫn lỗ thì ko xứng đáng

11 Likes

Dệt may xin bác cho ý kiến với???e ôm e đầu ngành mà lênh đênh ngoài đảo xa rồi bác ơi???

Cụ lại nhạy cảm rùi. Đây là tui nói trải nghiệm cá nhân của tôi chứ không nói room của cụ. Vì tôi có biết room của cụ đâu. Ngày đầu tiên vào F tui follow Mờ KT sau đó cũng sập hầm, sau đó follow Seven phân…nên có phần hoang mang chứ không có ý gì nói Cụ.

Bác chỉ dẫn hướng đi và phương pháp học cho mọi người là rất quí báu rồi. Còn lên đến trình độ cao siêu như phiên hôm nay thì chắc cần thời gian mọi người mới có thể ngộ và hiểu được. Say sóng quá =))

6 Likes

5 ông đệ hùng cứ 1 phương, những trận như này ko có họ cũng khó khăn

Giáo cho mỗi ông 1 việc, có xiền cái đoàn kết ngày

15 Likes

Bác ôm.mã nào vậy?

Hì hì, vsa chỉ là rèn luyện người lính biết bắn súng khi ra mặt trận

Còn để dàn trận thì phải biết kết hợp nhiều bình chủng, chứ ko thuần túy là người lính bộ binh

12 Likes

5 chàng lính ngự lâm và 1 tướng hả bác =))

:smiling_face_with_three_hearts:
Đoàn kết ở thời gian nào và vì lý do gì mà TT tăng điểm là tụi em mừng rồi. :grinning:

1 Likes

Gọi là. 5 ông lính, chứ cũng dạng hùng cứ 1 phương

5 ông ấy chỉ sợ 2 tuyệt chiêu cuối, ko nghe thì tớ cũng cân luôn

Trên bảng điện ko còn thầy trò

8 Likes

Con em chưa biết nó ra đời khi nào nên tạm thời lời đề nghị để ngõ :slight_smile:

3 Likes