Trống Đồng trận pháp trấn ải VN30 biên thùy 1209. Thách thức mọi cao thủ hai phái Hắc Bạch

hihi, em thấy giống trận pháp ngũ hành quá.

1 Likes

Bác có thể tiết lộ 1 chút về các cứ điểm mà các ông lính đó trấn giữ không, để bọn em được quan sát cho rõ ạ.

3 Likes

Có cơ hội nhìn mặt trống kiểu năm trước thì tuyệt vời

3 Likes

Trống đồng hình trụ, nhốt trong đó, phản kháng càng khoẻ thì dư âm càng mạnh

Hình trụ, ko phương hướng, úp xuống tối đen như mực, ngửa lên thì thành thẳng đứng, muốn thoát ra ko có chỗ bấu víu

Khà khà

18 Likes

Thông gia biết đánh chứng, con trai con dâu biết đánh chứng

Thế là cả nhà thành sàn giao dịch

12 Likes

VNM và msn đã lộ bài

Dù lực mua vừa đủ để kích cầu

12 Likes

Ẹc.
Rất giống Tuyệt Đỉnh Cung Phu.
@vkccc có nói với bác @vn_otc lúc trước. :star_struck:

Ấy gặp người ko tốt, họ có bí kíp trong tay, đại loạn ngay

3 Likes

Thầy Lịch sử của em dạy em rất nhiều khiến em 1 nan đề là nến( kiếm) có phải hình thái cuối cùng của võ học chỉ cần liếc nhìn đã biết được phương hướng, tất cả các chỉ số chỉ báo TA chỉ thiêu dệt nên hoa thêm chim thôi anh? :heart_eyes: em hỏi nhiều nhưng chưa có câu đáp án ưng ý.

1 Likes

Nến sức chiến đấu ko cao

Nến đỏ 1 ông nhà báo nhật nghĩ ra

Nhà báo thì chỉ bao quát chứ ko chính xác

7 Likes

Em hóng các chốt chặn tiếp theo lộ diện,

2 Likes

Nhưng em cảm tưởng kiếm nó biểu thị giá và khối lượng, hướng đi của nó

Chuẩn, để giỏi thì rèn luyện sẽ thành, để trở thành quái kiệt thì chắc chắn cần duyên

4 Likes

Theo vsa hay theo nến nhật

Nến kà 1 bộ môn riêng, vsa là bộ môn riêng

2 Likes

Rối loạn nhân cách ái kỷ, hay còn gọi là bệnh ái kỷ hoặc chứng yêu bản thân thái quá, là một bệnh lý tâm thần.

Người bệnh chỉ quan tâm đến bản thân, tự thổi phồng bản thân, muốn người khác ngưỡng mộ và tôn trọng mình nhưng lại thiếu đồng cảm với người khác. Bệnh có thể ảnh hưởng đến cuộc sống nếu không được điều trị kịp thời.
http://bachmai.gov.vn/tin-tuc-va-su-kien/bai-viet-chuyen-mon-menuleft-33/4363-ai-k-m-t-b-nh-tam-ly-d-b-b-sot.html

3 Likes

Giống như khi đứng giữa biển nhìn lên là trời, xung quanh là nước hay đứng giữa sa mạc nhìn trên mặt trời nóng rát xung quanh là biển cát… tất cả đều ko rõ hướng đi, ko có chỗ bấu víu… nhưng trống đồng khác ở chỗ khi úp xuống thì ko có ánh sáng và trong trống có mê hồn trận được khắc trên đó hiểu theo kiểu nghĩa đen còn khó nhận ra hơn… càng vùng vẫy tiếng trống càng vang.

2 Likes

E hiểu nhiệm vụ ý nghĩa của Bác rồi… :blush: :blush:

2 Likes

Dạ vâng, em cám ơn anh, hihi

1 Likes

Cái khó là đủ lực để thực hiện

4 Likes

Hồi bé xem phim Lục Tiểu Phụng.
Nhân vật này hay thoát hiểm trong gang tấc. :grinning:

1 Likes