Trống Đồng trận pháp trấn ải VN30 biên thùy 1209. Thách thức mọi cao thủ hai phái Hắc Bạch

:sweat_smile: :sweat_smile:

1 Likes

Bác cho e xin hỏi , VSA + Elliott được không ạ , hay là 2 trường phái khác nhau như VSA # Nến Nhật

Tất cả độc lập

1 Likes

Vậy nếu theo thì nên theo 1 cái luyện thành thạo thôi đúng k bác , kẻo tẩu hoả nhập ma

Anh thật là cao thủ trong giang hồ kk

3 Likes

1 cái giỏi cũng đủ xưng danh thiên hạ rồi

Hì hì

1 Likes

Dạ em cảm ơn bác , tranh thủ tt thế này em luyện kinh sử mong ngày có chút kiến thức để phòng thủ tránh được đợt sập như vừa rồi

1 Likes

Hiểu nhưng đừng táy máy phái sinh nhé

Đốt pháo 2 đầu đấy

9 Likes

:cherry_blossom: :cherry_blossom: :cherry_blossom: :cherry_blossom: :cherry_blossom:
em tung hoa thay lời muốn nói ạ

2 Likes

Nay vào kịp ko hàng lúc sập ko

4 Likes

Vùng đáy rất hay có những phiên co giật như hôm nay, táy máy đứt tay như chơi

2 Likes

Em chưa đủ khả năng để hiểu về trận đánh hôm nay, qua những gì anh chia sẻ e hiểu là anh với tài năng và xứ mệnh của mình làm cho ttck được phát triển lành mạnh thì những quỹ, tây, tự doanh lợi dụng cơ hội gây lũng đoạn ttck, làm ảnh hưởng đến lợi ích quốc gia đều phải trả lại hết đúng ko ạ. A và cộng sự đã chứng minh cho các quỹ, tây biết nhân tài nước Việt ko để họ muốn làm gì thì làm. E hiểu vậy có đúng ko ạ

3 Likes

Dạ , e đang áp dụng đánh nhanh rút gọn a à :d

1 Likes

Thanks bác em ko ham mon ps này bác ạ, nhưng rất thích quan sát cách đi lệnh ở PS… Ở bài viết đầu bác nói cân cả hắc và bạch là em mường tượng được rồi, cách vận hành rối não cho cả long short… ổn định, cân bằng hai phái là thứ bác muốn tạo ra để tt bền vững và tất nhiên cả thu hái thành quả là lương thực nữa.

3 Likes

Trình còi như tôi thì sẽ chỉ giải ngân ở những phiên giảm mạnh đến hết tuần sau thôi, hì hì

2 Likes

Vùng này nhanh cũng chết, chậm cũng chết chỉ hiểu giá trị cái mình cầm mới sống, em đoán là vậy bác ạ.

3 Likes

Trống đồng trận pháp này cũng áp dụng tuỳ thời điểm đúng k ạ, và đây là võ công tự bác nghĩ ra rồi tu luyện hay còn bắt nguồn từ đâu nữa ạ

2 Likes

Thực ra trước đây mình là bộ tướng của 1 mình chủ, mình chủ ko còn, mình không còn phò tá ai cả

Trước đây được mình chủ truyền lửa, này còn chút trí tuệ thì làm theo lý tưởng sống thời thành niên

Hì, một phần cũng vì kiếm tiến và khẳng định trí tuệ VN trong lĩnh vực chứng khoán

14 Likes

Mình nghĩ cầm dài thì ổn đó, k chết dc đâu, tiền thịt, k margin, cty làm ăn tốt, cổ tức đều đặn, lãnh đạo k drama và hạch toán lợi nhuận chuẩn là dc

3 Likes

Tự nghĩ ra, nhờ quan sát trống đồng và các tín ngưỡng người Việt

Nhìn các hình trên trống đồng nó rất giống các bức vẽ trong tháp ai cập và nền văn minh maya

14 Likes