Trống Đồng trận pháp trấn ải VN30 biên thùy 1209. Thách thức mọi cao thủ hai phái Hắc Bạch

Cao nhân hn e mới thấy pic của bác. Võ công của bác cao thâm và mang tầm vĩ mô. E chỉ biết hóng theo chứ chưa đủ tầm để học. Chúc các bác hn có 1 phiên giao dịch may mắn và thành công

Nếu thế thì trúng kế của quân hắc đạo ah cụ. Và những bí kíp bí truyền sẽ thượng sơn cùng các cao nhân. Thật là tổn thất vô cùng to lớn cho ttckvn.

Vì những câu khịa, chửi bới khắp nơi trên f đó bạn. Hi vọng các bác ấy lướt qua những gì k đáng đọc, vẫn tâm huyết chia sẻ cùng các thế hệ sau.

2 Likes

Em nghĩ bác ấy không để ý đến những thành phần tâm địa hẹp hòi và thủ đoạn ấy đâu. Bác ấy nói ở trên rùi mà những ai tâm địa hẹp hòi mà bước vào ck dễ cháy túi lắm. Đối với những kẻ vụ lợi, phá bĩnh đó chỉ cần 1 chữ " bơ" là đủ rồi ah.

1 Likes

Ủn cho bác @vn_otc lên top F

Phiên này long ăn hay short ăn nhỉ? Hay cả long và short đều chết như phiên qua? Bên cơ sở ngộp thở rồi bác @vn_otc ơi!

Ông nào tâm lí đánh bạc muốn lấy tiền của ng khác thì nhanh chết thôi. Bởi tiền cờ bạc sẽ ko bền. Của thiên trả địa hết. Tôi đầu tư vào DN tốt, hưởng thành quả của DN đó lớn dần hàng năm từ đó TS của tôi vẫn tăng đều, vừa chống đc tiền mất giá, vừa là TS để dành cho mai sau nên xanh đỏ tôi chả quan tâm. He he

1 Likes

Pic trôi sâu quá, em ủn lên đầu :grinning:

1 Likes

hỏi khó thế bác, chơi luôn cả long với short đi ăn được 2 đầu luôn
:joy:

2 Likes

idol luôn có hướng đi riêng, mình đành về Tu viện tranh thru vậy :smiley:

Tôi hỏi để tự an ủi, mong cơ sở tăng thôi. PS tôi không dám bén bảng!

Cảm ơn bác, tôi là thế hệ 8X đời đầu, đã trải nghiệm cuộc sống khó khăn. Bước chân vào môi trường này thực sự thấy khó gấp nhiều lần. Được đọc tâm sự của bác thêm phần động lực để vươn lên. Chúc bác sức khỏe.

2 Likes

Lên nào ae

6 Likes

Tt đẹp quá anh , mong đừng quay xe giữa chừng kakaka

Nay nhả đạn chưa bác?

Cám ơn bác, em theo bác hóng ngọn hải đăng.

Cá nhân mình vẫn chờ thêm phiên nay kk

5 Likes

Chờ 1 phiên ng ta gọi là Bùng nổ theo đà hả a ? :slight_smile:

2 Likes

Bùng nổ theo đà vẫn chết như thường nhé kk

5 Likes

Anh có thể chia sẻ đang chờ đợi gì không ạ? Còn đúng là break mà như phiên trần của HPG thì cũng dở :grin: