Trống Đồng trận pháp trấn ải VN30 biên thùy 1209. Thách thức mọi cao thủ hai phái Hắc Bạch

Mình cũng sợ các thành phần “hô hào lừa lọc”.
Để nhận biết “hô hào” là “lừa lọc” hay là “quảng cáo thực” thì phải tìm hiểu rất kỹ hoặc phải giá mới biết được. :upside_down_face:

1 Likes

Nhậm tiểu thư đang thổi khúc tiếu ngạo giang hồ.Mình thấy nhậm tiểu thư rất hay và thẳng tính.hay cho câu tránh và tà ko phân biệt dc chỉ có bản thân trải nghiệm rồi mới hiểu

Nhiều tỷ muội kiếm tiền bằng sức lao động chân chính mà dùng một câu cảm xúc để nói. Bỏ sức lao động ra kiếm tiền mà vu không có lương tâm khi nói đến tiền?

3 Likes

@vn_otc kính đề nghị bác lái VN-Index tăng lành mạnh, đúng bản chất chứ kéo trần e là lại xa vào “cờ bạc”:grin: bệnh nhân mới ốm nặng nên cứ bình phục từ từ là hợp lẽ tự nhiên.

3 Likes

Thực phẩm trên toàn thế giới đang khan hiếm nhé vì nga và u là 2 nước xk lúa mỳ lớn nhất tg

7 Likes

Vậy ông nào hưởng lợi bác nhỉ? :smiley:

Những nhóm ngành bác khuyến nghị tôi không nắm giữ và nó tăng mạnh là điều dễ hiểu.Tôi bị kẹp dòng khác ở trên cao. Chỉ mong thị trường hồi phục dần thôi.

1 Likes

Xin lỗi bạn mình giữ nguyên, và không hề đánh tráo khái niệm nhé: trống đồng là sản phẩm kết tinh văn hoá của cả một cộng đồng người phía Nam sông Dương Tử, nôm na là giống Bách Việt.
Tự hào về dân tộc thì có quyền, nhưng có nhiều cách để tự hào.
Ngay cả VN ta hiện nay biết đến trống Đồng thì cũng cần cảm ơn các nhà khảo cổ người Pháp.

3 Likes

Pháp nhợn thì tôi biết ơn mỗi Bác sĩ Y-éc-xanh thôi :grinning:

2 Likes

Nam sông dương tử rất rộng lớn

Trống đồng Việt Nam! tập trung ở miền Bắc Việt Nam! là cổ đại nhất

Từ hồ động định kéo sát đến biên giới phía Bắc Việt Nam! cũng có trống đồng nhưng ko cổ bằng

Thôi thì mình nói tại sao bạn xoá nhé, đang có 1 cuộc tẩy trắng lịch sử,những người theo chủ nghĩa dân tộc cực doan bên nước bạn Trung Quốc họ cố tình nhận trống đồng là của họ, nhưng các nhà khoa học TQ công nhận trống đồng Việt Nam! mới là cổ, là nôi của trống đồng.

Những người cực đoan kia họ tung lên mạng là trống đồng là của chung do 1 cộng đồng ngươi từ nam sông dương tử

Họ còn đánh tráo khái niệm, nhiều dòng họ Việt Nam! xuất phát từ bên đó

Họ Việt Nam! chẳng liên quan gì bên đó, mắt 1 mí lại họ hàng với 2 mí thì lạ thật

Học thuyết gien đi truyền chúng ta biết rõ mà

29 Likes

Bác nói chuẩn quá, Vn và trung quốc rất tách biệt, em có đọc là ngày trước khi bọn khựa nó thấy dân vn mình ăn uống hát ca nhảy múa dịp tết chúng nó tưởng dân mình bị làm sao, vn mình nếu tìm hiểu kỹ có lịch sử rất lâu hơn những gì sách báo viết.

2 Likes

Có thể trên sàn úp bô lẫn nhau, nhưng khi có biến là các nước khác phải gọi vn bằng cụ thôi. hihi

2 Likes

Lịch sử dần dần sẽ soi chiếu bằng khoa học, nếu trống đồng của TQ thì sao họ ko lấy đó làm biểu tượng

Còn Việt Nam! thì font nền các cuộc họp quan trọng đều là trống đồng

Việt Nam! nghiên cứu kỹ rồi mới pr trống đồng khỏe thế

17 Likes

anh có kiến thức chuẩn quá, phục anh

Thì phải chọn cổ nào thằng nào úp bô mình là úp bô vàng bô bạc. Chứ úp bô xong x500 x1000% thì úp cả đời cũng được. Trên sàn thiếu gì cổ như thế, lãnh đạo, người xả úp bô mặt cổ đông rồi vẫn x5 x10. Chứng Việt đào tạo ra 1 lớp nhà đầu tư lúc nào cũng chỉ nghĩ bán cổ phiếu cho người khác là đi úp bô. Hãy mong muốn người mua lại cổ phiếu của mình có lợi nhuận tốt với giá họ mua của mình.
Tư duy rộng mở, tầm nhìn sẽ khác. Căn ke 3 giá 5 giá không trở thành nhà đầu tư vĩ đại được, chỉ là những cuộc chơi tiền lẻ mua 34 bán 36 cắt lỗ 28 mà thôi

1 Likes

Đọc mãi mới được câu hợp tình hợp lý!
Yêu Hứa Tình từ 2001 đến nay

3 Likes

Vâng, huynh đầu tư giá trị kiểu đấy thì cứ ngồi ôm, hay huynh bán lâu rồi? Lãnh đạo bán phải tuân theo luật, bán phải thông báo trước khi là cổ đông lớn, vàng bạc đấy, sao không giữ để nhân tiếp?..

2 Likes

em rất thích bác chia sẻ kiến thức về lịch sử …

2 Likes

Tầm nhìn họ chỉ đến vậy thị họ bán chứ sao? tầm nhìn ngắn thì có vàng bạc cũng chẳng giữ được đâu. x5 x10 cũng chẳng giữ đc vì 29 lên 32 bán mất rồi. haha

1 Likes

Vâng, đúng rồi, muội chỉ biết phải bán chui để thu lợi nhuận, về giá thấp gom làm vòng mới rồi vướng lao lý. Vàng bạc đó sao không thông báo bán vì lý do cần tiền cá nhân, đầu tư mở rộng doanh nghiệp,… mà phải đi bán chui?

2 Likes