Trống Đồng trận pháp trấn ải VN30 biên thùy 1209. Thách thức mọi cao thủ hai phái Hắc Bạch

Em nhớ những ngày đỉnh trên thép năm ngoái bác ạ.
Trống soái đã thu binh, sĩ tốt lại vướng tình, phù phù gió thổi, cô quạnh chiến trường, xương khô tử sĩ.
Hì hì, em bốc phét ạ

2 Likes

Vậy là 1 thế hệ đu đỉnh thuỷ sản lại ra đời, vậy là bác otc úp bô anh em rồi. Buồn!

thủy san nay ko chốt thì còn cái nịt thôi

Đúng vậy, bác otc úp bô anh em 1 pha kinh dị. Đáng lưu vào sử xanh nước nhà ha ha

1 Likes

:stuck_out_tongue_winking_eye: :stuck_out_tongue_winking_eye: :stuck_out_tongue_winking_eye: :stuck_out_tongue_winking_eye:

Có hịch văn, khai trận, xung phong, thu dọn chiến trường, trống thu quân lớp lang đủ cả.
Các cụ không lắng nghe sao? Nhìn mấy em tôm cá, x mấy so với năm ngoái? Đỉnh gần nhất seo? Trách chúng ta đa tình thui hí hí

1 Likes

Cám ơn bác chủ pic nhiều ạ , e theo bác và hnay đã thu quân , cám ơn bác rất nhiều​:smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Có thông báo xả lũ mà bác. Chiến sự này có lời là thu quân chứ ấp ủ mãi lại ra đảo xa.

Nói thì lại bảo lũ âm binh
Con nhang đu bám rất nhiệt tình
Trống đồng xả lũ mong sập đỉnh
Cao thủ như thế… ôi rõ kinh

Hì hì

5 Likes

T lại tưởng kinh khủng lắm, chốt lại là úp bô thủy sản à, chắc éo j đã ngon, sang tuần nó rít ầm ầm thì hỏng

1 Likes

Nay chắc đội bác otc chạy rồi, e thì vẫn ở lại thôi. Trừ khi tt chung xấu, không thì thuỷ sản vẫn là ngon.

Nay lại ra tin bds không bị siết tín dụng, TQ còn hỗ trợ lãi vay, vậy là ngành bds chuẩn bị khởi sắc rồi kkk

1 Likes

Bác coi thấy tui hô xả nũ ko nhé ki ki

Đã có cảnh báo hạ magir, bán hết khi lực cầu yếu. Bạn nên theo dõi để cập nhật thông tin.

Thầy cúng hô xả lũ mà, bác có hô đâu

Hì hì

E theo dõi và mua thêm idi phiên atc hôm nay bác ạ. Cũng chưa biết sống chết ra sao, nay e mua thêm DIG ( bớt siết tín dụng vào bds) và idi vì có tin đội bác otc úp bô ( nhưng vĩ mô có lợi). Thôi thì tuỳ tầm nhìn, nhìn đến đâu thì ăn đến đó kk

1 Likes

Mày thấy tao có gây gì không? Tao thích thì tao làm thơ đấy?
Như cái bài tao tặng mày đây này…
Chắc vẫn còn cay cú à mà bám đýt tao hoài vậy :joy:

3 Likes

Hóa ra là vậy, thu quân sau 3 ngày!

1 Likes

Ngta giúp dc bao nhiêu ng, m chỉ là âm binh ăn hại

Có tài văn thơ đấy, nhưng chỉ đi làm những vc dơ bẩn.

Thôi mày, để mn tự cảm nhận.

3 Likes