Trống Đồng trận pháp trấn ải VN30 biên thùy 1209. Thách thức mọi cao thủ hai phái Hắc Bạch

Đúng hay sai thì thị trường sẽ trả lời , mõm nhiều làm gì :joy::joy::joy:

chấm .
hóng.
:partying_face:

Liên quan??? Mõm còn mõm ngu…
Thấy tao nói gì đến đúng hay sai không???
Đu bám thì cũng biết đọc tý đê :joy: :joy: :joy:

1 Likes

thu quân là vụ ngọc lũ cũng thu ạ? nay bác bảo bày trận em rụng hàng thật à :smiley:

Có ôm DiG ko?
Thấy vừa chung pic

Okie, tao off đây
Hì hì

1 Likes

:kissing:

Kkkk
Đầu tư nhàn quá, toàn lõm vài chục % nên anh em đi hóng khắp nơi ha ha ha

1 Likes

bán thủy sản qua múc BDS. dòng tiền hồi luân phiên thôi.

:crazy_face:
Thì hổm giờ lõm 50% giờ vẫn lòm thì đi hóng hớt chém gió thôi a

Cứ nõm dư này thì chấp hết xả lũ kkk Ở đáy sông cmnr hí hí

Đúng.
Lõm cỡ v thì kiếm tiền múc tbg chứ sợ ai úp chai/lọ/bô/thìa/chén/ tô j đâu :crazy_face:

Mày nghĩ chỉ có người được giúp thôi à?
Tầm nhìn mê muội như thế thì tao hiểu mày rồi…

Bác otc bảo mua, bảo bán thế là quân tử, còn lại tuỳ anh em quyết, có gì mà anh em phải cãi nhau. Nay e buồn vì mất cây ce idi thôi.

Vãi thật, tuần sau xem tình hình thế nào đã chứ, chưa gì đã sợ, lúc éo nào cũng sợ, công ty có phá sản éo đâu mà phải sợ, nó không phi te te xuống được đâu. TT là chuỗi ngày úp bô nhau thôi có gì đâu mà lạ thế.

Thôi thì trống đồng trận pháp rút rồi, theo mình pic này mn nên lấy làm nơi trao đổi về lịch sử đi. VD như tìm hiểu về trống đồng đi…Khởi nguồn từ đâu chẳng hạn…

4 Likes

Có khi bác otc bảo mod khóa pic thôi không chúng nó vào réo tên bác ngày đêm mất. Muahaaa

=)))) đó réo rồi nè

Khoảng 20-30% đó, cũng không ít đâu quan bác ạ.

1 Likes

Nói up bố là ko đúng. Bác ấy phím hàng đủ T3 và T3 nói bán chốt lãi thì up cái gì. Chỉ là bác ấy đao to búa lớn quá, trận pháp loạn xạ làm ae mồm miệng ko ngậm lại đc. Nói là phải nói đúng, nói thật.

Nhưng mà em nói thật với bác chủ là em thấy tiếc, tiếc lắm lắm. Bầy thế trận trùng điệp quân sĩ, Cờ
quạt rợp 1 góc trời mà 3 hôm đã thu quân là phí.

Nhưng mà em cũng lại thấy cái tài của bác. Vạn vạn quân sĩ giàn trận mà có 3 ngày bác tuýt còi phát quân + doanh rút sạch. Đáng nể!

11 Likes