Trống Đồng trận pháp trấn ải VN30 biên thùy 1209. Thách thức mọi cao thủ hai phái Hắc Bạch

Ngưỡng 1200 là ngưỡng quan trọng, ầm ĩ cho tâm lý lên là đúng rồi. Muahaaaa.

Triệu like cho bác luôn…
Đấy, cái tầm hô hào nó phải như thế, chứ ko lom dom như 1 số thằng, 1 số ekip trên này.
Để đến lúc người ta muốn cũng ko thể chửi, chỉ có thể trách và tiếc thôi :rofl: :rofl: :rofl:

Hiểu chưa mấy thằng chưa đọc rõ nghĩa đã mõm hùa :rofl: :rofl: :rofl:

3 Likes

Lên đây nghe ngóng tham khảo cho vui thôi, mua bán cần phải tìm hiểu và phải đọc lại lịch sử, profile của ông nào hô. Nghe cho vui thôi còn làm gì thì đừng nghe ai.

1 Likes

Cũng phải cảm ơn bác otc tạo tâm lý tốt cho nhà đầu tư qua cái ngưỡng 1200 sợ vãi cớt ra. hihi

1 Likes

Không ưa mày lắm, nhưng cái cmt này của mày xứng đáng được tym :sneezing_face:

2 Likes

Nói chung tầm mình, người thường ko hiểu đc bác ấy đâu. Thuộc tầm vũ trụ rồi. Thôi ko hiểu thì ko bàn sâu nữa, ko xâu hổ lắm. Nghị cho khọe.

4 Likes

À, khi nào chửi tao mới hay tag thôi, yên tâm đê :rofl:

2 Likes

Thôi mày cứ tag tao đi, tao lên đây tấu hài là chính, đánh chứng hệ tâm linh. Họa từ miệng mà ra nên tao cũng không thích chửi nhau lắm.

2 Likes

Tao cũng nghĩ được như thế mà nhiều khi vẫn bao đồng mày ạ :rofl: :rofl: :rofl:
Mày mà cũng chiên chứng theo hệ tâm linh thì vào AVHs mà ngó, toàn bọn ngáo cần bất chấp thôi :rofl: :rofl: :rofl:

2 Likes

tao nói thật đấy, haha. thôi trả pic cho bác ấy đi, chửi nhau gì, cuối tuần yêu nhau thôi. Bác otc cũng đã tạo tâm lý tốt cho anh em trên này qua được ngưỡng 1200 quan trọng mà. Chứng khoán nó là tâm lý thôi. Thanks bác ấy.

1 Likes

Thôi bác ơi ,ai về nhà ấy.

1 Likes

:name_badge: Bối cảnh hiện nay, nhiều nước bảo hộ mậu dịch, nhiều ngành hàng đứt gãy, ví dụ Pháp thức ăn chăn nuôi tăng giá cao, Bangladesh phân và thuốc cao quá nên bỏ đồng ruộng… Nhưng Việt Nam 5 tháng vừa qua không chỉ đủ nuôi 100 triệu miệng ăn mà còn xuất 3 triệu tấn gạo, mang về 1,4 tỷ USD là đáng ghi nhận. - Bộ trưởng Bộ NN&PTNT Lê Minh Hoan -

Hoho thế bày trận 3 ngày,5 ngày hay 3 tháng 5tháng …đánh thắng là được. Cái quan trọng là win.Trong lúc mất phương hướng như này thắng 1trận nhỏ ko quan trọng được bảo nhiêu mà nó xốc lại tinh thần còn mua đi bán lại. Các ông thích x3,x5 thì đánh theo hướng của các ông vào đây là gì mà chê bài kì vọng

sinh trụ dị diệt vòng lẩn quẩn

Bạc già không = gà son. Gà son ko = phủi đít ăn non đi về. Ăn non liệu sang tuần có tiếc?

2 Likes

Bán danh 3 ngày.

2 Likes

Trống đồng ;)), nên đổi tên thành trống bô. Ka từ tương lai về để dẫn lối cho các anh em f0 đây, tuần tới FLC tất tay xong xoá app đi anh em nhé, 10 năm sau các anh em sẽ thành hết đại gia, đừng vào đây nữa ko lại ăn trống bô ahihi

Lợi nhuận T3 rõ ràng giúp anh em vậy mà bác lại phủi đích không nên nhé

Hữu tình: sinh lão bệnh tử
Vô tình: thành trụ hoại diệt

1 Likes

thành trụ hoại không - vận hành của càn khôn vũ trụ , đại loại là đang kiếp hoại xuất hiện dịch bệnh toàn cầu thì có thể xem là tiểu tam tai , còn đại tam tai nữa bác - đây có thể là dấu ấn thế chiến 3 không hy vọng nó xảy ra

2 Likes