Trống Đồng trận pháp trấn ải VN30 biên thùy 1209. Thách thức mọi cao thủ hai phái Hắc Bạch

Thèn ngu như m đòi làm ka t à

Người ta đi bia bọt, nhậu nhẹt rồi mà các ông vẫn ngồi cào phím ak, giải tán đi kaka, mấy hôm trước người ta đã biết các bác sẽ có ngày hôm nay rồi, giải tán đi, chán với các ông quá, suốt ngày nói này kia, khi người ta ko có trong pic :laughing: cười vào mặt cho

3 Likes

Ở đời đếu ai tốt đẹp cả đâu các ông, khi người ta lên hô hào là lúc người ta xả hàng rồi )) Khi tin tức media ngập trời thủy sản, nông nghiệp,…hỗ trợ này nọ là cứt chim từ trên trời chuẩn bị rớt xuống.

Ông này thuộc loại ăn cháo đá bát, trong lúc lỗ ầm ầm, không biết rõ xu hướng thế nào, thì có người hô cho ăn cỡ 10% đủ t3 , còn hơn gửi Bank 1 năm mà còn mở mồm nói được thế, trong khi mình méo làm được gì.

1 Likes

:sweat_smile: bác này tạo pic là biết sắp có biến

Bác ý chửi thô nhưng thật đó, lên topic hô hào cũng để ra hàng thôi. Ai đu theo ko kịp là ngỏm. Có ai đầu tư viết mọi thứ tốt đẹp rồi T+3 nói ra hàng rồi ko? Mà cái này ai có kinh nghiệm chút cũng đủ hiểu rằng ở cái TT này khi mọi thứ tốt đẹp có khắp các mặt báo thì …

Tôi ko cần quan tâm úp bô ra hàng hay ko. Bác ấy phím và đủ t3, tôi cũng đã theo và đã có lời. Chỉ vậy là đủ. Nghĩ ngợi, Vẽ vời lung tung làm gì. TT chứng khoán không phải là nơi ai cũng kiếm được tiền. Nói thẳng ra người khôn ăn tiền kẻ ngu. Mấy ông kiếm được tiền trên đây là nhờ cá mập ban phát, là nhờ ăn tiền của người fomo. Mấy bọn tiểu nhân khá giống nhau, khi trade lãi thì khoe khoang, thua hoặc lỡ cơ hội thì đi chửi bới.

Nghe giọng đạo đức quá )) chào người khôn nhé.

Đạo đức à,tôi không, tôi vẫn đi xỉa xói mấy thằng tiểu nhân.
Khôn à? tôi không, tôi vẫn đang replay ông cơ mà.

Tiền từ túi người này qua túi người kia thôi. Đã tham gia thị trường này thì không nên đạo đức giả làm gì cả. Nếu ai cũng được tiền thì ai là người mất? Bản thân mình không cố tình đi lừa đảo ai là được rồi.

Dám chơi dám chịu thôi các Anh. Cuối tuần nghỉ ngoi đi đã!

Em đợi ROS về 0.5 thì múc, bài học PVX còn đó

2 Likes

Nay thuỷ sản nhìn chung vẫn tăng nhẹ theo thị trường. Các bác nào bán hôm trước chắc cũng hơi buồn xíu nhỉ!?

1 Likes

Gói hỗ trợ lãi suất 2% gì gì đó mà, đừng bảo có 3 ngày chạy hết nhé . Chơi gì kỳ vậy.

3 Likes

bác vn_otc có chốt thu quân thì doanh nghiệp vẫn đang làm ăn tốt mà ,mấy người vào chửi là sao nhỉ

1 Likes

E mua thêm hôm qua. Nhưng công nhận đội bác otc rút làm dòng thuỷ sản trầm lắng hẳn. Không bốc như mấy phiên trước nữa!

Những lúc khó khăn ntn t3 có lời là ok còn ai đầu tư kiểu giá trị thì bàn tới làm gì.

Các bác team trống đồng nay lại fomo mấy e thuỷ sản của em à hihi. E cảm ơn các quan bác nhá!

Cám ơn bác nhìu

@Linhht đã khảo cổ học bác chưa? Em càng đọc càng thấm. Học được nhiều vô số, nên chẳng buồn trò chuyện nhiều nữa.

@vn_otc : bác như Hoàng Dược Sư ấy. Bố cháu bảo chỉ cần đọc chậm, ngẫm nghĩ và hình dung, sẽ tăng được ít nhất 10 năm công lực. Có khi cháu phải chăm chỉ nói chuyện với bác thôi. :joy:

2 Likes