Trống Đồng trận pháp trấn ải VN30 biên thùy 1209. Thách thức mọi cao thủ hai phái Hắc Bạch

Em thấy cửa xuống vẫn còn, nhất là vn30 và bank, trụ…bác ạ.
Hóng các bác :slight_smile:

TQ dù việc mở cửa kính tế là chuyện sớm muộn, nhưng em vẫn chưa thấy có thông tin về lộ trình cụ thể bác ạ. Việc tung gói hỗ trợ 1/3 GDP có thể cũng đc coi để thúc đẩy sản xuất và đẩy mạnh xuất khẩu trong thời gian tới

Xin chú nhận định về VNH ạ, công ty chế biến hải sản xuất khẩu đi Nhật.

Xuất khẩu VN giờ đa dạng thị trường, Châu âu giờ đang cháy hàng

4 Likes

bank cần đi ngang, có trụ khác

Thiên cơ bất khả lộ

hì hì

14 Likes

mình không đủ thời gian để phân tích từng cổ phiếu

6 Likes

Chào mừng bác quay trở lại.

1 Likes

đừng lo xa quá

6 Likes

Quẩn quanh kéo mấy ông trong vn30 mệt mỏi lắm, để cho nó rơi tự nhiên, cửa tử là cửa sinh :slight_smile: kéo hoài mất niềm tin kkk

Cũng mong chúng ta k chọn bên nào . Khéo léo ăn cả 2 mang :)))

1 Likes

Tớ cũng có 3 kịch bản như bạn nhưng ngắn gọn hơn. Thị trường không tăng thì giảm cũng có thể sideway. :rofl: :rofl: :rofl:

2 Likes

đêm đã về khuya, cảm ơn anh em đã ghé thăm. Trong giờ giao dịch, mình xử lý lệnh thì anh em canh nhà giúp nhé

Có 303 người đang xem chủ đề này, trong đó có 113 khách và 190 thành viên: Xigalahabana con_duong_xua_em_di Harchi Suzy TomCruise HuyenPham mmxxi Hoang_Anh_Nguyen Linhibc SuperModerator Truongchicong1980 LuuThom93 Hieutran79 gatsby Mrthaibui lecuong quangthang139 LeKien Annhien89 ABC456 PhamThiTra Fearless Zich7 hungtm Jin68 Bach_Tran_Xuan Huongduong Sieucophieu12345 Huavancuong vn_otc Khunglongbecon Sochi96 Hoanghuy NamPhuong_9C Lucky_Luck Khi_Chanh Nguyen_TuanHN dinhlvl lang_khach_oilngas NoBody Ha_Diep Robin_banhtroi Maylongbong thulinhfracas thichdautu2000 Leanh14 Songda MrBen2016 NothingImposible khanhcx4

32 Likes

Mọi người đọc kỹ bài viết nhé, ngồi ngẫm vì mình phải viết ẩn ý để tránh các lý do rất tế nhị

Khà khà

20 Likes

@vn_otc
Nghe chừng phiên mai dễ xanh từ đầu phiên lắm.
Nguyên nhân là vì hôm nay em nhỡ mua rồi…haha
:sunglasses::sunglasses::sunglasses:

5 Likes

Hì hì…Khéo mấy em được hỗ trợ lãi suất Tím lịm luôn

hì hì

5 Likes

giữ vn30 để ổn định, chứ nhỏ lẻ tiền đâu mà chơi vn30

5 Likes

Bác tính thế thiệt cho mọi người quá. Mai đỏ tí cho anh em vào cướp chứ :grinning:

2 Likes

mai em trốn việc ngồi coi chart VN30 cổ vũ bác chủ pic. dạo này phe short lợi dụng tt tâm lí yếu đạp ăn hàng kinh quá

3 Likes

E nghĩ Bds sẽ là dòng dẫn dắt tiếp theo, vì chỉ có bds mới đủ lực gồng gánh nền kinh tế và kéo theo nhiều ngành nghề khác ăn theo (60-70% tài sản thế chấp trong bank là bds)
VN cũng giống bối cảnh kinh tế TQ cách đây 15-20 năm, TQ vươn lên thành nước có tổng tài sản lớn nhất Tg nhờ phần lớn vào bds

Liều cũng có rủi ro của nó :joy: