Trống Đồng trận pháp trấn ải VN30 biên thùy 1209. Thách thức mọi cao thủ hai phái Hắc Bạch

chỉ cần canh nhà, để pic lên đầu trang, thông tin sẽ lan truyền đến các đầu mỗi

13 Likes

E nay cũng táy máy bị chém đứt tay. Đợi mai vào phục thù.

1 Likes

E cũng từng giống bác all in bds. Nhưng nên xét rộng ra bác ạ, bds đang bị quan trên soi, lợi nhuận năm nay cũng chưa lấy gì làm khả quan cho lắm. Nên cứ bình tĩnh giải ngân cho đều ra bác ạ.

1 Likes

Em tay mơ bác nào hiểu ib chỉ em với
:crazy_face:

1 Likes

Giá vốn mình tốt nên cũng k lo lắm, nếu đầu tư đúng cty tốt thì sớm muộn nó cũng phản ánh vào giá cp, nên bác yên tâm
Ngoài bds thì mình có mua thêm ít dòng P nữa, vì chiến tranh còn kéo dài thì giá dầu còn neo cao, nên các cty có lợi nhuận tốt và có thêm dự án mới sẽ dc hưởng lợi

bài viết, có điểm số thị trường, có ngành

Còn các ý khác để cho chỗ khác hiểu

10 Likes

Nếu giá vốn bác tốt thì cứ an tâm thôi bác ạ

1 Likes

Điều đó đang bị bộ phận không nhỏ cả tinh hoa, lẫn không tinh hoa chối bỏ :slight_smile: nhưng sức mạnh của bàn tay vô hình nó sẽ tự định hình cái gì sẽ thắng.

4 Likes

Đôi khi cứ đơn giản lại hiệu quả bác nhi? Trình đến đâu chơi đến đó vậy hi hi

1 Likes

Mua khi còn nghi ngờ, giống vùng giá này của VNI vậy, mức định giá PE chỉ 11, bằng với định giá của các lần sập trc, sau đó lại lừng lững đi lên trong sự bán tín bán nghi, các cp phần lớn chiết khấu 50-60%, thì cửa lỗ sẽ rất thấp

2 Likes

Chào mừng bác vn_otc!

1 Likes

Em chỉ thấy vn30 vẫn còn dư địa rơi thêm, như bác chủ pic nói về tầm 1209, ngưỡng hỗ trợ của nó em thấy khoảng 1200, rồi tiếp theo chưa biết. Không biết còn quân bài trụ nào nữa không, chứ nhóm bank với chứng trong vn30 em thấy vẫn còn có thể rơi, như thế có nghĩa nhiều cổ phiếu tuy đã rẻ nhưng sẽ còn rẻ hơn kkk

1 Likes

đúng roài, cứ theo nhà nước mà làm, kiểu gì chẳng có ăn

7 Likes

Bác @vn_otc nhận định giúp nghành nào ở trên còn dư địa nhất trong xu hướng sắp tới, tks bác!

Cứ mấy con đầu ngành mà chiến.

8 Likes

Cảm ơn bác @vn_otc

1 Likes

Tình mắt đấy.

Lệnh quét lên rất nhanh

8 Likes

Nhớ là tớ ko hô hào ai mua bán nhé

Chỉ cần các bạn đứng xem, mọi việc có người khác làm

16 Likes

Trên sàn chỉ có mấy mã cơ bản tốt thuộc nhóm ngành được hỗ trợ. 2%

8 Likes