Trống Đồng trận pháp trấn ải VN30 biên thùy 1209. Thách thức mọi cao thủ hai phái Hắc Bạch

Chúc mừng pic mới bác OTC !!!

1 Likes

Với tinh thần Rocker e tiến cử TAR. 2 đáy đã xong, dáng em rất nuột. Chỉ cần ae cho phát Nhất Dương Chỉ là chén thôi :)))

:+1::+1::+1: pic mới anh

7 Likes

lâu lắm mới thấy a Cường =))

1 Likes

Cẩn thận nhé, tớ ko khuyến nghị mua bán

4 Likes

Mua bán do tự bạn quyết định

Hì hì

4 Likes

Sáng ra cái tin nhẹ nhẹ

Chính phủ vừa gửi Quốc hội tờ trình về việc kéo dài thời hạn áp dụng toàn bộ quy định của Nghị quyết số 42/2017/QH14 về thí điểm xử lý nợ xấu của các tổ chức tín dụng.

Chính phủ đề xuất Quốc hội thông qua việc kéo dài thời hạn áp dụng toàn bộ quy định của Nghị quyết số 42/2017/QH14 đến ngày 31/12/2023; đưa nội dung này vào Nghị quyết chung của kỳ họp thứ 3, Quốc hội khóa XV.

19 Likes

E chào bác vn_otc. Nghe danh bác đã lâu, mong dc bác chỉ dẫn ạ :))

1 Likes

Cung không đủ cầu

Theo WEF, thế giới có thể phải đối mặt với cuộc khủng hoảng lương thực tồi tệ nhất trong nhiều thập kỷ trước những tác động tổng hợp của đại dịch COVID-19, biến đổi khí hậu và các cuộc xung đột ở Ukraine.

19 Likes

Xin phép được vô nhà bác ăn vạ chén trà

Hì hì

Sáng ra được khen như này thì kéo vài em tím để cả làng cùng vui

9 Likes

Rất vui mừng chào đón bạn

Nhà tớ còn cả thuốc Lào ngon nữa, do chính tay tớ xào

Chè mà ko thuốc như guốc ko quai

7 Likes

Bác có thời gian bình luận trực tiếp trận đánh không bác?

Trong thời gian xử lý lệnh chắc ko thường xuyên được

Mình sẽ cố gắng có phản hồi trên pic

12 Likes

Để hiểu rõ bài viết của huynh @vn_otc

Đồng mình: Xuất khẩu (nông lâm thủy sản,…); Các ngành nghề nói chung để tăng trưởng GDP

Giặc: Nhập siêu (nhập khẩu lạm phát), giá cả leo thang, tăng lãi suất, khả năng suy thoái toàn cầu… Nửa đầu tháng 5 Việt Nam đã nhập siêu 2,7 tỉ đô, cán cân thương mại đến nửa đầu tháng 5 là nhập siêu 0,14 tỉ đô.

Huynh @vn_otc không khuyến nghị mua bán, dự đoán vùng biên thùy, giặc mạnh thì có thể lùi sâu hơn về chỗ phòng thủ tốt hơn…

Huynh @Huongduong up phương án của @Bach_nam: Vùng mua đã ghi rõ, vùng bán là vùng có lợi, sau đó chờ thời cơ, tùy cơ ứng biến.

Thị trường T+3 khác T0, trader khác nhà đầu tư giá trị nhà đầu cơ…, người hết tiền khác người còn tiền,…

Muội thấy nhiều bậc tiền bối không chịu luyện kiếm chiêu kiếm khí cho mình. Ấy chính là 3 sai + 4 cái lầm của Xung ka (ẩn dụ, tự bản thân liệt kê ra càng nhiều càng tốt để phòng tránh). Thật đáng tiếc!

Giang hồ hiểm ác, hành tẩu giang hồ đành phải tự thân vận động.

28 Likes

Em xin phép được vô nhà bác ah

1 Likes

Để mọi người biết thêm

Con sóng lịch sử 2009

Trước khi có gói kích cầu, thị trường chứng khoán (TTCK) Việt Nam có quãng lao dốc thảm khốc trong năm khủng hoảng 2008; chỉ số VN-Index mất tới 605,45 điểm, ứng với mức giảm tới 65,33%.

VN-Index chuyển giao mức 315,62 điểm cho năm 2009. Đà lao dốc tiếp tục mạnh hơn hai tháng sau đó, rơi xuống chỉ còn 235,5 điểm vào phiên 24/02/2009.

Tháng 02/2009 cũng là dấu mốc lịch sử khi gói kích cầu cấp bù lãi suất chính thức triển khai (từ 02/02), nhưng VN-Index phải gần một tháng sau đó mới bắt đầu phục hồi; gói kích cầu rút ngắn độ trễ để ngấm vào nền kinh tế, bao gồm phản ứng tích cực trên TTCK.

Hơn cả tích cực, TTCK một tháng sau khi triển khai gói cấp bù lãi suất, VN-Index bắt đầu quãng bùng nổ thực sự. Từ 235,5 điểm ngày 24/02, chỉ số này liên tiếp tăng vọt lên 347,81 điểm vào 15/4, tức tăng gần 50% chỉ sau chưa đầy vài tháng kích cầu.

Chưa dừng lại, hàn thử biểu của TTCK Việt Nam tiếp tục vượt các mốc 400, 500 điểm hai tháng sau đó. Điều chỉnh diễn ra trong quý 3, để rồi đến tháng 10/2009 VN-Index tiếp tục bùng nổ và chạm mốc 600 điểm.

25 Likes

Hì, vùng đó là vùng đánh chặn, các lệnh mua lớn sẽ kích hoạt tự động

Nó như đòn răn đe hạt nhân

Hì hì

13 Likes

Muội hiểu, nhiều bậc tiền bối rập khuôn, rồi sau lệch đi lại lên trách mắng. Ấy là không có kiếm khí mà là ám khí.

8 Likes

Đúng roài, quân chủ lực sẽ tập chung tại cứ điểm vn30 1209 tạo lá chắn thép không để phe đánh xuống xuyên thủng

Sẽ có trụ đỡ vn30 để các dòng được hỗ trợ lãi suất 2% mở mũi tiến công

Hì hì

14 Likes