Trung Dung Chi Đạo - Đau khổ và Hạnh phúc

Rồi anh chị em f0 sẽ cùng nhau về bờ thôi, em có thể chắc chắn điều đó :grin:

6 Likes

Có vẻ như mai sẽ có GIÁ THẤP bác nhỉ?

Đảo đó tên là “Bờ” đúng ko bác :joy:

Với tình hình này thì ngày mai khả năng sẽ có giá thấp. Để em check rồi sẽ nhắn cho mọi người hay :smiley:

318

13 Likes

“Bờ” là đất liền nha, chắc chắn sẽ là như vậy :smiley:

5 Likes

Giờ này đội đang đánh rồi, nhiều mã đặt mua giá Trần với số lượng rất nhỏ :joy:

Mai giá thấp thì T0 được rồi bác nhỉ

1 Likes

Mình nhắn thường xuyên, ngày nào cũng nhắn hết. Lúc trước là mua thấp bán cao còn hiện tại là bán cao mua thấp mà :grin:

7 Likes

Chúng ta làm khó anh chủ pic quá :laughing::laughing::laughing:

Khó thật bác ạ. :sweat_smile:

Nên đã “lỡ” làm thì mọi người phải làm cho thật đáng nhé. Thời gian mình không tiếc với mọi người nên mọi người cũng đừng có ngại làm gì. Tiền bạc + công sức của anh chị em dành cho chứng khoán toàn là mồ hôi nước mắt không đó chứ có phải là trên trời rơi xuống đâu nên bắt buộc là phải về bờ cho bằng được. Gồng lãi chứ tuyệt đối đừng gồng lỗ nha :smiley:

@Paris thấy con P không, mua mới T3 về chưa chắc đã có lời đâu nha :grin:

11 Likes

bác bận quá quên kéo em về bờ rồi à :slight_smile:

Mình nhắn ở đây đầy đủ hết mà, mọi người chịu khó đọc topic là thấy mà :sweat_smile: Đánh như thế nào, mua cao bán thấp hay mua thấp bán cao hoặc tình hình thị trường mình đều cập nhật đầy đủ trong phiên hết đó.

Mình chỉ đưa cho mọi người cần câu thôi, còn việc có câu được cá hay không là do mọi người rồi chứ mình không quán xuyến hết nỗi :grin: Bạn cứ theo dõi, sáng - trưa – chiều mình đều cập nhật liên tục đó, cứ theo mình hướng dẫn mà hạ giá vốn thôi :slight_smile:

8 Likes

Đã hiểu cảm ơn bác :blush:

1 Likes

Mời anh chị em lên các kênh thông tin truyền thông để dùng trà chiều nhé :smiley:

@TruongTamGia @Harchi

9 Likes

Ngon! Chờ mãi!

3 Likes

có rồi à :slight_smile:

2 Likes

Trong 1 ngày mà dọn nhiều món quá cơ! Nhưng uống trà có vẻ vẫn đã nhất đạo sĩ nhỉ?

5 Likes

Có dồi, có từ tháng 4 dồi!

Chuẩn bị sóng năm nớn!

6 Likes

Múc húc xúc à bác? :joy: