Trung Dung Chi Đạo - Đau khổ và Hạnh phúc

Dek cụ. Muốn tui thả tê giác hả :rofl::rofl::rofl::rofl:
Bên kia chúng nó đi ngủ cmn hết rồi. Haizzz

3 Likes

@win-win viết tâm huyết gớm quá lắm. Cho tao copy đi lùa nhá nhá quỷ sứ

2 Likes

mọi người thức khuya quá, cà phê sáng nha

4 Likes

Im m. M biết là nhập gia tuỳ tục k. Thấy thài ml qua đây đi nhẹ nói khẽ cười duyên k :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile: về avhs đi. Ngồi đây kéo cả bầy qua là tan nát nhà đạo sĩ

5 Likes

Dạ thì em có nói gì to đâu. Bên này là nơi tôn nghiêm của đạo sĩ mà

1 Likes

Chào buổi sáng cả nhà, chúc cả nhà dồi dào sức khỏe cho 1 ngày chiến đấu mới và chuẩn bị cuối tuần xả hơi tẹt ga :slight_smile:

2 Likes

Chào buổi sáng mọi người, hôm nay mình có việc bên đội tuyển nên không có onl bằng laptop được. Nếu được mọi người cập nhật tình hình giùm mình nha, mong mọi người thông cảm :sweat_smile:

Chúc mọi người ngày cuối tuần bắt được GIÁ THẤP NHẤT và danh mục luôn được xanh tím nha :smiley:

14 Likes

mở mắt ra đã thấy hợp đồng tháng 6 long quá sếp ạ

Chào bác, chúc bác cuối tuần dui dẻ. Danh mục của em chỉ còn 2 mã thôi. Mà mở ra là xanh rồi ạ. :grin:
Nhưng vẫn đang về bờ.

1 Likes

Chắc do hưng phấn từ Sea Games hôm qua nên mấy anh kéo nhau đi “bão” đó :rofl:

Nói chứ nên cẩn thận khi “VN30F2206” chạm 1300, bình yên ở vùng này thì không sao hết chứ mấy anh đi bão rồi mà tự nhiên “bốc đầu” lên 1300 thì…nguy hiểm lắm :rofl:

4 Likes

Chúc bác cuối tuần vui vẻ nhé, khi nào về bờ thì bác nhớ “nhậu online” với e vài chai beer nha :grin:

2 Likes

Vâng bác. Hôm nay em vẫn định là sẽ BÁN CAO MUA THẤP ạ. :grin:

Canh mấy anh “Bốc đầu” lên 1300 thì bác có thể tiếp tục bán cao mua thấp nha, còn nếu lình xình quanh giai đoạn này xong đi xuống thì quan sát thôi!

7 Likes

Con I** thì ngồi yên quan sát nha bác @cuoithuyen-nguocgio, k thực hiện mua bán trong phiên được đâu. Ngồi yên và xem cách đánh của mấy anh

4 Likes

Còn các cổ phiếu khác có thể canh vùng 1300 nếu xuất hiện áp lực bán mạnh thì có thể BÁN CAO MUA THẤP nha mọi người!

7 Likes

Có vẻ khó bốc đầu lên mức đó á @An_Danh!!!

Ừm quên, ý bạn là VN30F2206?

Đúng rồi, mình thường theo dõi bên PS :smiley:

1 Likes

Vâng bác. Em xém là táy máy. Bác hiểu tâm lý f0 tập sự ghê :joy:

1 Likes

Nhịp vào ra là em hướng dẫn tận tình hết luôn rồi đó, hết tháng này mà khoản lỗ của mọi người vẫn còn trên 25% thì em chịu rồi đó. Vì tháng sau là cơ hội để mọi người về bờ và gồng lãi mà còn xa bờ quá thì bó tay :sweat_smile:

6 Likes