Truy tìm Nick dnloc83

Đầy ng đu aps 58-62 giờ khóc, chưa kể đu aas 3x và vig ngay đỉnh

Điều mình nghĩ sớm muộn cũng đã tới :rofl::rofl::rofl:

Khó,chuột nhắt thay níc tiếp trò hại người.

FB như một thằng trẻ trâu thế mà cũng lập room lùa gà á???

Nó toàn lừa các mẹ bỉm sữa tập tành dtu ck kiếm tí mùa dịch mua sữa cho con b ah, nó lừa bn người mất tiền vì nó, đóng phí nuôi nó xong còn đu đỉnh cắt lỗ, đã thế k dám nói ra, nó hay hỏi là nó chửi như dog :frowning:

2 Likes

thằng mất dạy

what? chị em Bỉm sữa mà chồng vẫn cho đầu tư?

Thì đôi khi dtu ck ko biết b, dịch khó khăn quá cứ nghĩ dễ kiếm :frowning: ai ngờ gặp thằng khốn nạn

vợ thế xứng đáng được cho cách ly nhà vợ 1 thời gian :)) mình đầu tư mọi quyết định do mình nhưng khi tăng vốn vẫn phải bàn với vợ đây. Mặc dù vợ chả biết gì về tài chính

Mình cũng là vk đây, m cũng có dtu xíu xíu ck ko biết :joy::joy:

Nói thật chứ chưa thấy ai mà khốn nạn như nó . Nó lùa người ta còn thu phí hút tận tuỷ song ai phản kháng nó chửi hơn dog . Tức là như thế người ta cho nó ăn nó ko biết vẫn đuôi còn quay lại cắn họ

Gặp em hiền gặp c c chửi cho lút mặt

Quá mất dạy ấy . Nó nghiện bị ngáo nặng mà ko đi lừa người lấy đâu tiền hút chích

Mong ước đc 1 lần ai đó bóc phốt lùa gà lùa vịt xúi giục người khác đu đỉnh :laughing:

Ước gì thả được 1k tim cho bác! :heart::heart::heart::heart::heart::heart::heart::heart::heart::heart::heart::heart::heart::heart::heart::heart::heart::heart::heart::heart::heart:

Em vào kích nó hiện hồn lên chửi cho vui đi

Nó bị ban nick vĩnh viễn khỏi f247 rồi vía chả dám tạo nick, chẳng qua là tạo topic cho mng rải link vào các group để đỡ bị nó lùa gà lùa vịt thu tiền phí với phím đu đỉnh kẻo mất tiền oan thôi :grin:

Qua nhóm chứng khoán lướt sóng thần khick nó hiện hình đi nhóm đó có nó đấy

Thôi kệ nó thôi chứ còn quẳng link lên đó cho mng đọc là đc rồi mà :grin:

đấy là 1 câu chuyện dài và khó nói =))