Truy tìm Nick dnloc83

Uhm chị mày đó em . Chị gai mắt lộc nên chị đi chửi cho vui thôi chứ nó chưa đớp đc của chị xu tiền phí nào . Chị em ta thuộc thành phần nhiều chuyện nhỉ

1 Likes

Gọi hồn nó ở nhóm chứng khoán lướt sóng thần mà nó trốn như mèo giấu cứt rồi . Đang mong nó hiện hồn để chửi cho vui đây nhưng ae yên tâm lính của nó đang vào hóng nên cứ chửi thoải mái đi

1 Likes

Haaaa thương anh em dại dột đã mất phí còn đu đỉnh

1 Likes

em nhớ thằng này có thêm vài đệ tử toàn kêu cầm quỹ mấy trăm tỷ gì đó. Chắc nổ, toàn tiền của anh chị em trong nhóm thôi

Nó mà có tư cách so với bác a7 à . Cái loại mõm nói là giỏi chứ làm đc cái méo gì .

Nav mõm nó đc 2 tỏi lấy méo đâu cầm quỹ như lời nó nổ . Cái máy tính đôi giày còn đi lừa người khác mua cho chứ mõm nó xu dính túi . Ko bằng cái thằng ăn xin ngoài đường

À trc đây nó chửi nhau với e kèm chính e cũng bóc phốt các kiểu nó mà, chưa kể có con ch.ó trung thành vũ việt hoàng nó cắn liên tục nữa mà, ch.ó của lộc ngoan lắm động đến chủ nhân của nó là nó cắn kinh lắm :grin:

Chắc lúc đó ko có chị có chị chửi giúp em rồi. Nhìn cái mặt nó đã ko ừa huống gì cái giọng văn vở của loại mõm như nó . Uhm có nguyên 4/5 đứa gì đó hay đi chửi thuê giúp nó lắm . Cho mấy đồng lẻ là ngồi sủa cả ngày . Đang mong nó lên sủa đây mà ko thấy chán quá

Lật lại mấy topic cũ của cu lộc thì lúc nào e chả chửi, bao nhiêu ae gạo cội cũng vào chửi mà :grin:

Cho bà con đu đỉnh con APS ác đó

3 Likes

Thế thì kick bố nó đi để nó đăng bài làm gì ảnh hưởng f247 .

Cả đống con làm gì mình aps , tco …. Cho đu 1 con ăn 9 con đã may đây loại thất đức cho đu cả 10 con

Nó bị ban 1 lần rồi xong đc mở lại nick xong ngay hôm đó cũng đi cà khịa khích bác xong bị ban vĩnh viễn luôn mà :grin:

Nghe kể ở nhóm tele nó với bầy ■■■ của nó sủa to lắm . Đang gọi hồn nó lên mà nó trốn mất rồi nicks @My_Da_Duong là 1 trong số đó mà gọi mãi ko dám hiện hồn .

Các mẹ bỉm sữa bị lừa mà vẫn sợ nó nên ko dám lên tiếng . Đến cứt trẻ con nó cũng lừa dc thì đúng loại thất đức

Uây thật á :rofl::rofl::rofl:
Thế phải coi nó là ân nhân à?? Nó bảo giúp chị kiếm rất nhiều tiền. 1 là em đặt điều cho nó , 2 là nó bị hoang tưởng thánh nổ kkk
Kêu c bán CSC giá vốn 4x đi ko là đu đỉnh. Nó tăng luôn lên 14x, may mình vẫn tỉnh 🥲

1 Likes

Nó bị thần kinh ngáo c ơi, c vs cu Duy đi xong nó nói ác luôn, cái con katie Nguyen vẹo gì ấy nó hùa theo thằng lộc, xong bọn nó lập room kêu gọi đóng phí rồi chia nhau đấy

1 Likes

C ơi c nói nó dc 2 tỏi là quá đấy, e đoán nó k có nổi 200tr cơ, 100 trả lại ông M nó còn k có trả c nghiz sao dc 2 tỏi :joy:

1 Likes

Con katie gì đấy là con đứng sau thằng Lộc, là ng luôn nt vs mn là lộc là ng tốt, nó là ng trong cuộc của nhóm c nên nó rõ tường tận, xong đi giải thích bảo vệ thằng L, kiểu 1 đứa tung 1 đứa hứng và thêm thằng Vũ Viet Hoàng cùng 4-5 đứa con nhang đệ tử đu theo khóc thuê, có tội Cu Duy nó còn nói cu duy phản nó sợ nó tóm phải trốn đi ngay trong đêm, lúc đi cố tình phá nhà nó thuê cho ở để chủ còn bắt nó trả tiền phá gì gì ấy, đại loại toàn ng nó nâng dạy dỗ mà đi phản :joy::joy:

Cả bầy ■■■ nó cắn e 3 tháng trc đây, e nói bt mà nó cắn xong nó nt tập thể chửi luôn? Giờ k bik đám này có đứa nào sáng mắt ra ko :slight_smile: