Truy tìm Nick dnloc83

Chị ơi, con đấy nó sủa thuê lắm đó, có cả con Katie nguyen gì gì đaays nữa đó c, mấy con đó chắc dc lộc cho hút cần hay sao nó ẳng thuê ác

1 Likes

Em có nick nào vao tele gọi con mỹ dạ ra đây chửi đi em . Ở nhóm nó mạnh miệng lắm mà sao c tag nó cả ngày nó ko dám ho thế . Thấy núp bóng vào đọc bài rồi mà

1 Likes

1 loạt những hot girl bán hàng online trá hình nhưng tối toàn đc Lộc đưa đi xả đồ =))

1 Likes

Thấy nick c on vào tele cái nó kick liền . Mình chưa kịp chào nên chưa gặp 2 con mõm ấy . Bữa có chiến lần ở chứng khoán lướt sóng thần thì nó ko dám mõm với chị thấy xưng chị xưng em tử tế lắm

1 Likes

Đúng đó a, nó đó

Bác khi nào về bờ aps nhớ ăn mừng cảm ơn bác lộc nhé

Mới đc xem cái ảnh. Chị Hà là chị ngồi cạnh sếp Lờ đấy à =))

1 Likes

Bà chị này nick fb Lê Bảo Ngọc đó hả :grin:

2 Likes

Vinh dự phết :laughing:

1 Likes

Đậu moá. Thằng cha @Vice nó xoá mà nó lại inb cho mọi người à :rofl::rofl::rofl:

2 Likes

Đâu trong fb của xiêu xao Lờ vẫn còn ảnh mà :laughing:

2 Likes

À oke. Các bác các chú hóng hớt quá kkk
Tui ko có FB dnloc 🥲

Thôi kệ đi bác ơi.XEM ROS VỀ LẠI 200 KÌA

Tco có phải chú bò bò nhảy vào pic khác lấy số quảng cáo hàng không nhỉ. Giọng điệu cũng giống phết, giờ thả trôi về nơi xa

Xưa lộc nó nói c Hà hâm mộ nó lắm, tuog c Hà là ng iu lộc cơ hiii… sau c đi xong nó còn phét là nó là ng nâng đỡ c nhìu và giúp c kiếm rất nhìu tiền mà c phản nó theo ông M cơ :slight_smile:

1 Likes

hình ảnh

1 Likes

APS đợt 36 thì kêu là mô hình 2 đỉnh, rồi kêu giá hoang tưởng. Rồi còn đòi thu phí 30% lợi nhuận

1 Likes

36 nó hô thoát đi, 62 đu lại bts thằng mất dạy

Ối giời! drama kinh quá :smiley: Ngày xưa nó chửi khắp làng chứng, y như chí phèo.
Giờ không biết nó trốn đâu rồi.

1 Likes

Các cụ nói cấm có sai đừng nghe cave kể chuyện mà đừng nghe Lộc nghiện trình bày chuẩn chả sai chữ nào =))

1 Likes