Truy tìm Nick dnloc83

chúc vui =)) giờ phải chúc vui mấy bà chị bên trên chắc khóc mất =))

2 Likes

Ông ý bị nó lừa 2 tỏi g ra làm riêng rồi

1 Likes

image
Ái xời idol vũ việt hoàng :grin:

1 Likes

E chứ chửi mạnh vào nhóm nó có đứa đang vào đây hóng về trình báo lại đấy @My_Da_Duong chụp ảnh về cho sếp đõc nhé em

Lộc lừa ác phết nhỉ 700 người mỗi người 20 củ thì nó giàu cmnr cần gì đánh chứng

1 Likes

Thà ăn 20 củ mà cho con nhà người ta có lộc đây ăn 20 củ con nhà người ta còn đi đu đỉnh

Chuẩn a ơi, phím thì toàn phím ba lăng nhăng, gây war hết ng này ng kia để lấy số má, thực chất thì là 1 thg ko có tí tư chất nào chỉ ba hoa bốc phét bú đá hút hít kiếm vài đồng sống qua ngày trên tiền xương máu của người khác, cho nó sáng nhất Việt Nam ko có chỗ chui mới sướng :))

2 Likes

@My_Da_Duong nghe bảo nhóm tele em sủa mạnh lắm mà sao lên đây cả thầy cả trò im re thế .

Riêng topic bóc phốt thì mod sẽ ko xóa đâu, link sẽ đc ném lên khắp các trang mạng xh sớm thôi, lúc đó chắc lại mẹ ơi con đi đây vài năm nữa con về :grin:

2 Likes

Nhận là quen biết quỹ to mà đến thông tin còn thua fO

Thu phí tháng 3t nhưng lời là do nó có tài còn thua là do người mua ko có đức . Thế mà nhiều người vẫn nhịn nó ở lại đóng tiền đc cũng tài

1 Likes

Bà này đi đóng phí cho dnloc à sao biết nhiều tin hot thế:rofl::rofl::rofl:. Sợ hãi thặc sự

1 Likes

Cái thg cu vũ việt hoàng là thg ngoài cùng bên trái trong cái bức ảnh đúng ko hả bà chị ?

Tui biết ai với ai đâu @Vice
Sao lùng suốt zậy kkk

Dân tình vào méc chứ chị lấy tiền đâu đi đóng phí cho nó bay lắc em .

Có cả nhóm bốc phốt luôn kinh quá

3 Likes

Tìm nick fb của nó ấy em . Nghe bảo dân hải phòng hổ báo mặc bỉm lắm

Lùng để cho nó vài cái vả vào mõm nó ấy chứ, ở HP quen thiếu gì ae đâu, nó ăn vả nó mới hiểu đc nó chửi ai bà chị ạ :grin:

Chấp gì cái loạn mõm to ấy em . Nó đi cắn người quen rồi nên nghĩ ai cũng cắn đc . Đi doạ mấy bà bỉm sữa thì đc dám lên đây ho vã gãy răng . Cả nhóm nó chắc đang núp như ■■■ ko dám ho 1 câu

hình ảnh

Gọi hồn anh em nhà nó từ đêm qua giờ mà thằng nào dám ho đâu . Trốn hết rồi chán quá ko phải việc của mình chứ ngứa mặt là chửi cả ngày khi nào nó hiện hồn mới thôi

1 Likes

Ông ấy bị thằng lộc nó lừa cho 2 tỷ trong vòng 1 tháng :slight_smile:

1 Likes