Tu viện VSA

Điện, Điện tử, Tử Động Hóa, AI, … tóm lại là công nghệ

6 Likes

Vậy là đồng môn roài :joy:

6 Likes

Bà nghiên cứu ở bên tây…còn có xèng mà đánh chứng.
Tôi ở VN, đói lắm…phải đánh chứng kiếm xèng… :innocent:

7 Likes

Mấy bác dân kinh tế chính ra chơi ck lại k ngon như các bác nghiên cứu về tư duy logic v độ phân tích, tổng hợp thông tin

3 Likes

Mình trước đây bận việc chuyên môn nên cũng chẳng để ý chứng cháo đâu. Đợt bị cách ly ở nhà ngồi không không chịu được thế là có thời gian nghiên cứu món này rồi nổi máu chiến luôn :joy:

7 Likes

Nicole nói mới nhớ, tôi off đây, ko thì đêm nay lại ko xong việc.

4 Likes

H mới hoàn hồn lên đây. Trưa vừa chém vs @Nicole là hold to die, chỉ bán hoà vs lãi chứ ko cutloss, vậy mà chiều bảng điện nó dí điện xanh lè vào mặt, đến h e mới tỉnh… vác cái xác vào đây chi cho tt nó dày vò vậy trời :sob::sob::sob:

8 Likes

thiệt tình chứ,mấy anh lái chả biết thương hoa tiếc ngọc gì cả, vùi dập tk cũng chính là vùi dập nhan sắc,tinh thần và sức khoẻ của chị em :sweat_smile: thôi đóng app đi shopping lấy lại tinh thần đê. không cho mua cp thôi thì đi mua mỹ phẩm vậy :))

3 Likes

Ý hay ạ, nhưng tiền đâu để đi shopping thì huynh lại ko nói

4 Likes

về nhà mè nheo lão chồng thôi :rofl: chưa có thì lên kế hoạch me anh giàu có nào đó,không cần tiêu chí gì cả,chỉ cần làm đủ tiền vợ đánh chứng và mua mỹ phẩm,ưu tiên anh lái nhé :laughing: còn hỏi đi đâu tìm đúng hông??qua động phú quý nhé =))

2 Likes

Có câu này của Gà huynh cũng thấy ấm lòng :rofl:

4 Likes

hy vọng mấy anh lái có ngang qua tu viện thì thấu hiểu tâm tình anh chị em,mai có gì nhúng xuống tí rồi lên xanh chín,không là lái ở giá hết :sweat_smile:

6 Likes

Bác thử thanh toán = cổ xem shop họ có ok k :slight_smile:

4 Likes

Cổ FLC lại tính giá 2k thôi chị ạ thì buồn lắm bác

5 Likes

:grin:

2 Likes

Flc thì cứ chờ đi…sau tái cấu trúc câu ch sẽ khác đấy.

2 Likes

Giờ này thì chả giám soi chart.
Cũng ko biết đâu là đáy. Nhưng nhiều cổ đã chiết khấu khá tốt rồi.
Ae nào muốn đầu tư dài 1 chút…có thể xem xét C4G nhé. Mua quanh vùng 20 thì cứ yên tâm.

6 Likes

@Hanoi2021
Hôm qua a xem thiên văn…thấy Trời sắp ban Lộc rồi đó :money_mouth_face:

4 Likes

em cũng đang cầm C4G giá 25 :frowning: thấy bữa giờ bị ảnh hưởng giá vật liệu xây dựng ko ủng hộ nên cân nhắc cắt luôn hnay đây ạ, ko thì hạ 1 nửa. Đợi giảm sâu nếu muốn thì vô lại.

3 Likes

Trên trơi rớt xuống chỉ có 2 thứ là nuoc mưa và phân :eagle:. ^^

4 Likes