Tu viện VSA

Hahaa, sáng ra chính phủ khuyên đừng bán tháo, là để dành chiều các bác force sell

12 Likes

Đồng đội anh hiện nay, người lang bạt các cây cầu, người nhặt rau nấu cơm nịnh vợ, người lo sợ giấu giếm account… Anh ở đấy đợi chắc cũng buồn, hẻm nghèo SG với cái ráng nắng cuối chiều sau cơn mưa này buồn quá!

7 Likes

Nó là cả một câu chuyện buồn thê thảm ở Thủ Thiêm đó muội…

Thôi Thái xóa nhen.

6 Likes

Bác thái dúi học mỹ thuật à. Vẽ đỉnh quá. Nhìn lúc này như vni hôm nay. Dân tình chạy sạch k 1 bóng người kkk

5 Likes

Đúng kiểu miệng thì hô nhưng tay thì enter nàng thơ à… :rofl: :rofl: Media ko nên bán tháo thế mờ các anh ấy bán hộ luôn cả NĐT… :sweat_smile: :star_struck:

7 Likes

Vâng anh ah, cảm bức tranh này, buồn quá.

2 Likes

Các anh dọn đường thế để chiều bán cho được giá =)) ko lại ko có cầu =)))

Media nhà mình muôn đời xịn.

7 Likes

Nhìn nó buồn, thê lương hơn cả nỗi buồn oánh chứng huynh ạ… nhưng nó gột cả vấn đề tồn tại cảu thủ thiêm mà người dân phải hấng chịu.

5 Likes

Đúng là trò chơi không dao của tạo lập… các anh mới nói thôi mà NĐT đã ứa máu rồi… Thôi thì đoạn này chấp nhận thiệt quân, ta thu quân giữ gìn chờ trận mới vậy… Khi nào Nàng thơ vẽ hoa tím ới ae trở lại chiến trường nhé.

7 Likes

Lai về trồng xoài với mít đây em ơi,chứng cháo đóng bảng thôi :slight_smile:

3 Likes

Mỗi khi chiều tà, ta ngồi hóng chứng
Để nỗi buồn man mát đọng trong tim
để lỗi suy tư vào trong giấc ngủ

rồi sớm bình minh khi thức dậy
Lại 1 khao khát cùng chứng bay
Nhưng rồi cả tuần chứng không nở
Làm hoa héo dần với thời gian

@Hanoi2021

10 Likes

Chưa vẽ được cái gì tím mà lại hát nhầm bài Màu Hoa Đỏ anh ạ.
Nghĩ làm sao mà dân ta tự hoạn dân ta, ép giá nước nhà cho quân ngoại túc tắc gom thế hả anh =))

7 Likes

Anh về thu hoạch nốt mùa này rồi quay lại.

2 Likes

Màu hoa đỏ đúng là Bài hát vẻ vang tự hào của bao thế hệ trẻ… mà các anh áp dụng vào TTCK thật là bá đạo… :sweat_smile: :sweat_smile:

Chắc NN thiếu ngoại tệ nên ép giá mời gọi tây xúc đó mà…HICC

3 Likes

Kkk chăc vây để trồng thêm vài năm bán lấy tiền tbg :), a book vé lễ về miền trung tắm biển rồi, ko mua bán nữa qua lễ tính.

1 Likes

Chắc phải nhờ ông sư làm một buổi siêu độ hay đại lễ cúng tế gì cho quá cơn bỉ cực này hỉ. Dù biết thị trường sẽ có một ngày như vầy nhưng khi nó đến thực sự thì tâm trạng oải thiệt. Thà là 1 cú thật đau chứ cắt tiết suốt cả mấy tuần thì dã man quá các bác ạ

2 Likes

Màu hoa đỏ còn hào hùng, khí thế. …Thái hát nhầm bài Thời hoa đỏ … nên nóa xụi luôn …hic hic…

4 Likes

Thui cũng an ủi, mấy ngày lễ nav ko giảm, giá ko rơi đâu. Tham chiếu hết đó.

2 Likes

dạ :frowning: qua KLL nghe poka nói sợ quá

4 Likes

Ko thấy gioi thiệu khách sộp sg kiếm ít tiền tiêu lễ Bác kkkk

2 Likes