Tu viện VSA

Nay khách đi toàn ghi sổ huynh ơi… hic … hic…

7 Likes

Eo lúc đó cây ra quả thì mở app anh cũng thành đại gia rồi. Một công đôi việc. Thuận cả đôi đường.

3 Likes

Kkk hôm qua voi nay các con có lời chốt, 2 con bds đáy roii thì chả lo nưa :slight_smile: cho no giảm thoải mái đi xem ntn hihi. Ko margin ko sợ đạp e oi

1 Likes

Chắc khách cũng đánh chứng hết nhờ kkkk

2 Likes

Kkk thì đó vẫn là danh mục đầu tư chính của anh trước đó, ôm đất và trồng cây cực ngon hehe

1 Likes

Đây không phải lần đầu ka nói đâu, bữa trước ka ngồi beer tâm sự ruột gan với anh em trên pic tới khuya mà chả ai chịu hold cash

8 Likes

em cũng có nghe. :frowning: ngay đầu cái pic 8/4 ka cũng nói lại như vậy. em đang âm nên vẫn cứ mong hồi rồi thoát. Ai dè nó lún sâu hơn.

5 Likes

Poka nhiều nhân định hay phết Bác nhỉ

5 Likes

cơ mà lần này em mong ka sai, nico đúng huhuhuhu :sob: :sob: :sob:

5 Likes

Chuyên mục: Ngày này năm xưa, tháng 4 năm ấy 2007 & 2018

Còn tháng 4 bây giờ. Nến tuần nên chờ nốt 2 ngày cuối. Ma50 và weekly chart. Sẽ có hồi như xưa, nhưng sống hay không chưa biết

7 Likes

Công nhận mấy bác í chinh chiến nhiều nhận định nhiều cái hay. Mình vẫn mong hồi để thoát thôi :slight_smile: thấy nhiều người hôm nay đóng tai khoản rời ck, tạm biệt ace trên f247 mà thấy nao lòng…khốc liệt quá

3 Likes

Bác Tim nhận đinh tt t4/2022 và sắp tới có đẫm máu như 2007/2008 ko Bác ?

2 Likes

Chờ xem nó hồi vượt đc ma21 thì hy vọng. Còn quay đầu lại Ma50 thì khó. Thủng ma50 thì có lẽ lịch sử lặp lại. Kịch bản hay plan là thế, chứ ko đoán trước nhiều làm gì cho hoảng. Lý do là còn thời gian, vì nến tuần nên nếu nó hồi lên vài cây thì cũng tính gần cả tháng theo nến ngày.

Nhưng đóng nến tuần này hay sang tuần nó có hồi lên ma50 ko đã?

Đo đạc thì nhịp chỉnh ở Fibo 1.618 là nhịp lớn xuống 1370-1373, ko lên nổi thì giảm về đỉnh cũ 121x mới lên đc mức fibo 2.618 ở mức 176x

9 Likes

Cảm ơn Bác, mong nó hồi cho anh em về bờ.

5 Likes

Vĩ mô không cho sập nên đáy đâu đây thôi.

5 Likes

:joy: :joy: em thấy tin tốt ra cả tuần trước rồi mà đạp vẫn đạp thui. Như poka nói, đạp để chia bài lại

1 Likes

Túm lại khi nào ói hết hàng ra ngưỡng nào thì đáy nó quanh đấy thôi huynh!kkk

2 Likes

500k F0 của tháng 3/2022 đóng học phí lớp Beginner cao quá.

4 Likes

Bên này đã có bác bán bỉm rồi. Thôi em chuyển qua bán bình ô xy vậy. Đang khuyến mại mua 10 bình tặng 2 tính tiền 1 tá. Bà con nhanh chân đê, số lượng có hạn

5 Likes

Lúc hưng phấn lên thì nhớ sao được. Giờ là lúc ngồi ngẫm này mụ :smiley:

2 Likes