Tu viện VSA

Là con gì thế bạn. Mình đang cầm viettel

1 Likes

Con bên bh!

3 Likes

Um!thôi bà vào tịnh thất đi!

3 Likes

Thầy tu & nico lỗ còn có tịnh thất để ở, anh em mình lỗ quá thì ở đâu đây bác? Chắc vào đó luôn đông vui, hê hê

6 Likes

chưa hết cổ mà sao vào chùa đc Nico.

1 Likes

Đi ra chỗ ông @Thaisupaaa vừa có tiền vừa được lên đỉnh!kk chỉ tội gầm cầu hơi nhiều muỗi

2 Likes

Vẫn thấy thiếu thiếu cái gì đó thì phải, lên tịnh thất thì đủ 4 tay, thêm bộ bài nữa thì ok, còn qua ông Thái thì cầm bộ cờ tướng. Chuẩn nhỉ, hihi

3 Likes

Các bác ơi , các bác xem giúp e , em có con QNS là âm nhẹ nhất (3%) có nên thoát hàng ko ạ. Em full hàng . Cảm ơn các bác

3 Likes

Vờ ni đoạn này chảnh chọa quá các tu sĩ ơi…haizzzaaa…

Xa ông Tu mới mấy ngày … mừ tưởng như xa NYC cả mất năm… hic hic… @Thaytu_danhchung

6 Likes

Vni làm thay đổi giới tính là có thật!kkk

5 Likes

Cái này rụng đi… là thành cái khác mừ… oặc …oặc…

5 Likes

Em thấy nó rớt rồi rút chân mạnh. Lực mua cũng cao. Lệnh lớn nhiều nên giữ vẫn ổn á chị. Nhưng tuân thủ cắt loss 10% nhé. Cắt là cắt thôi. ít nhất cũng hạ tỷ trọng.

4 Likes

Con này nay ngày giao dịch khq cổ tức!cổ tức nó 2000 đó!thấy tây nó cũng múc ròng trước đó rồi!

3 Likes

Nhìn char thì chưa có gì xấu cả, đường xuất khẩu thì cũng ko có gì xấu. Bạn ngâm cứu thêm nội tại doanh nghiệp rồi quyết định nhé.

1 Likes

Bác xem ở đâu để biết tây múc ròng ạ? Em trước giờ ko để ý số này lắm. giờ Nico bày mẹo này thấy hay ho mà ko biết xem nhiều ngày trước thế nào (em xem đc trong phiên thôi).

1 Likes

Em cảm ơn các bác nhiều

Xem giao dịch 10 ngày của NN thôi b!!xa hơn vào ls giá

1 Likes

Bác dùng fireant ko. Mở xem lịch sử giá nhé

1 Likes

Bác ơi , hôm nay em bán thì vẫn dc hưởng cổ tức đúng ko bác . Gỡ gạc chút . Từ tháng 2 tới giờ chưa kiếm được xu nào

1 Likes

Vâng bác . Trước em cứ có lời em hài lòng là em bán dù là rất ít . Xong từ tháng 2 tới giờ em cứ cầm lỳ , có mã lời 18-20-% ko chốt . Nó xuống thì cứ nghĩ nó sẻ lên . Nên từ lời thành âm nặng như bây giờ (PVD) . Chắc đi sai chiến lược . Giờ sợ lắm r

1 Likes