Tu viện VSA

Hâm à?lãnh đạo đang đăng ký mua ầm ầm ông bán!để đó đi mai tính!

1 Likes

Nam mô a di đà!haizz thêm ng nương cửa phật rồi

1 Likes

Không cắt đứt được hồng trần đâu Nico ơi, ở lại đây với chúng em :rofl: . Nico bận gì lúc rảnh nhớ thăm mọi người nha, mọi người sẽ nhớ lắm :smiling_face_with_three_hearts:

2 Likes

Em thấy toàn đăng ký để đó cho vui thôi bác . Kiểu gì mà đăng ký xong rồi bảo thị trường ko thuận lợi bác ạ, chứ mấy ai mua đâu . Vn sau 2h chiều kinh khủng quá bác ạ . E tính ra bớt 1/2 rồi tính tiếp

Ra cơ cấu cũng được!thấy kéo xanh rồi mà

1 Likes

Em cảm ơn bác nhiều

1 Likes

thôi đừng đi Nico, ở lại với ace cho vui chứ?
tt này thua lỗ là bình thường mà, anh em vẫn thích cách đánh của Nico mà.

1 Likes

Còn gầm cầu. Ha ha

2 Likes

Nicole xóa hết bài làm gì, các kiến thức của nàng giúp ích được cho nhiều người mà. TT xấu thì nhiều mã đều xấu, nói đúng hay sai 1 mã thì cũng có thêm góc nhìn. Nicole cẩn thận quá. Hy vọng sớm gặp lại Nico nhé. Goodluck :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover:

2 Likes

Đóng bảng thôi, mở F chia sẻ kinh nghiệm chứ Nico

1 Likes

Con giun nay mà kéo trần thì chết dở!kkk!tây múc ác quá!hơn 360k

5 Likes

Cứ kéo trần thoải mái đi, trần cả năm cũng được, mình chỉ mong được chết dở như thế :sweat_smile:

3 Likes

Kéo trần thì chết dở thiệt, bữa có 100cp bán mất tiêu rồi. Ẹc

3 Likes

Tui đăng ky đi theo hqua rồi

1 Likes

Đăng ký đi đâu vậy bác? Đi tịnh thất à, đủ 4 tay rồi mà.

:frowning: vừa theo chị học 1 ít giờ đã chia tay. Chị & poka đều giúp đỡ F0 rất nhiều. Mong chị qua cơn bão này, refresh vào F với mọi người. Em cảm ơn chị nhiều.

6 Likes

Bà ý đi tịnh tâm rồi quay lại chiến tiếp đó!

4 Likes

Các nhận định của Nico đều rất hay, đều chắt lọc từ những kinh nghiệm của bản thân, cái này rất quí.
Còn mua bán thì tại thân, mỗi người tự chịu trách nhiệm với hành động của mình.
Ai sống thay cuộc sống cho mình được.

6 Likes

Èo, c lên chùa thì em lại về Tam Độc trú trong hang rùi, em sang đấy hóng hớt & chém do thích quan điểm, phong cách của chị đó :smiley:

7 Likes

Anh Tu hình như chiều chiều lại về Tu viện biên Thư tình thì phải

6 Likes