Tu viện VSA

Nico đi thì ta lại về TD chém thôi e, buồn ghê. Bởi các phong cách suy luận của Nico rất hay khác hết các cao thủ trên này nên mê.

5 Likes

E thích người thẳng tính & suy luận logic, he he, còn quan điểm thì nhiều cái tương đồng nên vui =))

4 Likes

VCG có chuyện hay nhé ae, vùng giá chiết khấu đẹp doanh thu và lợi nhuận tăng 250% năm 2022. Ae nên báo tìm hiểu thêm.

8 Likes

Ủng hộ Nico, ông Tu trên đó 1 mình cũng buồn. Thiền định nghâm cứu ra đề tài khoa học mới thì chia sẻ thảo luận với mọi người nhé :))))

3 Likes

Dòng dầu luôn kén người chơi là vì như thế.
Nhưng nếu Ni cô tin tưởng giá dầu neo cao…thì cứ hold thôi.
VOS thì ko phải ngại…sẽ lên
Sáng tôi giục bác @anmaixuan tất tay mà bác ấy còn run.

5 Likes

Ha ha nay với mai sẽ tất tay em này Bác ơi :slight_smile:

2 Likes

ĐHCĐ nghe toàn điều hay ý đẹp

1 Likes

Hữu duyên thiên lý năng tương ngộ
vô duyên thì đi bộ cũng không quen :slight_smile:
có duyên gặp Nico là vui rồi, chúc Nico nhiều sức khỏe.

3 Likes

Nicole đi mau về mau nha🙂. Bạn đi rồi sẽ có nhiều người ngóng lắm nên chắc đi lâu hem được đâu🤭.

3 Likes

@Nicole mai bay rồi à?
Sang Đức mà thiếu khí đốt…thì bảo tôi gửi cho ít Than mà dùng tạm nhé. Giá than cũng ko rẻ nên gửi đc ít thôi…kaka

4 Likes

Sao tự nhiên lại mong manh dễ vỡ thế nhỉ :thinking:

5 Likes

Ui…Ni cô thuộc loài “lỏng”…còn lâu mới vỡ nhé.
Nói thế thôi, sang bên đấy những lúc buồn lại nhảy vào F ấy mà.
Mấy lần bà toàn chào ae đi ngủ lúc hơn 11h đêm…mà 1h sáng đã thấy bả vào chém rồi.

7 Likes

Phản đối xoá nhé :slightly_smiling_face:. Tôi có đứa em đồng nghiệp chơi đúng như bà. Ít người học đc lắm, nói thế chứ ko dễ đâu. Phải nhạy, nhất là khi chạy. Cứ để yên đi. Nếu thấy bài nào ko ưng, sợ ảnh hưởng thì bà tự xoá đi, mà tốt nhất sửa mặt cười cho lòng thoải mái, ai thả tim cho bà vẫn còn nguyên, để biết họ yêu thương mình, hehe.
Tầm này ai cũng đau thương rồi, nên sẽ học hay sau sẽ có kn quản lý rủi ro và phân bổ vốn. Cứ lo nghĩ quá nó …già, Tu nó lại ko yêu :stuck_out_tongue_winking_eye:

13 Likes

Chờ ngày Nico tu thành chính quả, lợi hại hơn xưa nhe :bouquet:

3 Likes

Anh cũng thẳng tính, thi thoảng có hơi vòng vo…tí ti. Thế có thích anh không :wink:?

5 Likes

mod còn đang bận long- sọc @Nicole ơi, giải quyết cv sau 15h nhá :grin: :grin:

2 Likes

Đợt này @Nicole về VN thăm nhà nên mới có nhiều thời gian lên F.
Sang bên đó lại bù đầu công việc.
Tôi nhắn nhủ với Ni cô, đừng vì PVC mà bà sang đấy kích động chiến tranh đẩy giá dầu lên nhé :sunglasses:
ôm cổ dầu là vì nghĩ có lãi, chứ đừng mong dầu tăng nữa…khổ bà con lắm.

9 Likes

Hỏi công khai quá :roll_eyes: :roll_eyes: :roll_eyes: Thích chứ, ở trên em nói rồi mà, thích người thẳng thắn, suy luận logic, cùng quan điểm - về cái này hay cái khác, miễn là có cùng quan điểm :slight_smile:

6 Likes

Thẳng quá em ạ. A và Nico đều là người miền Trung. Đặc điểm chung của người MT là thẳng tính. Nhiều lúc mình tự thấy đó cũng là nhược điểm. Có điều a sống ngoài bắc nhiều năm nên đã điều chỉnh phần nào. Ni cô định cư ở nước ngoài…thì càng thẳng…kaka

5 Likes

Miền trung đây Bác ơi, Bác ở vùng nào đới :slight_smile:

3 Likes