Tu viện VSA

Ở chộ nớ…kaka

4 Likes

đồng hương zồi :slight_smile:

3 Likes

Cứ nghĩ là vậy đi…kaka
Ta cùng nhau oánh chứng thôi.
Đang định nhận hàng xóm với @Hanoi2021 …nói ra lại lộ mất.

4 Likes

Hihi, rứa anh tính nhận hàng xóm chộ mô anh nạ?

5 Likes

bỏ mợ rồi, chộ mô tề @ANI :slight_smile:

4 Likes

bác nico lên với ông Tu, 2 anh em đàm đạo về sự đời cũng hay. Chúc bác thành chính quả rồi lại quay về với anh em nhé

4 Likes

Ca này khó rồi.
Cô 3 ni nói giọng miền trung, nhà khả năng HN, sống và làm việc lại ở SG.

5 Likes

Nay nghi atc kéo lắm!kkk! Vì lúc xanh thì các chứng sĩ quăng hết dép rồi!

4 Likes

Tóm lại cô 3 ni vận là cô 3 SG anh tề

5 Likes

úi zời, BĐS lại rủ nhau ngửa bụng

2 Likes

Mình ko rành PS lắm, nhưng ATC kéo VN30 chắc giết Short, kéo ảo như này chả tốt đẹp gì vì hôm sau có khả năng cao sẽ bị trả điểm, lái buông xuôi, ndt bán tháo ko biết tt về đâu.

4 Likes

Chưa kể, chiều nay vẫn còn force sell chưa hết, mà TT vẫn tiếp tục giảm thì lại lắt nhắt to be continued

5 Likes

Dầu cũng ngửa bụng, về dòng này, hôm trước mọi ng bàn, em có nói.

3 Likes

Mình tưởng dầu ok rôi. Moi nguoi đi lv kiếm tiền, chờ cơ hội khác

3 Likes

Về dầu thì Nico mua 1 ít để test suy luận thôi (Giống chứng minh 1 đề tài). Theo chiều hướng này dễ trả lại về mức trước chiến tranh nổ lắm.
Bắt dao 4 mã, T2: 2 mã sàn, 2 mã xanh, mai lại là thứ 6 :stuck_out_tongue_winking_eye:

3 Likes

Được 4 bức thư tình rồi ka ạ, còn 6 bức nữa là bác ấy quay lại thôi.

6 Likes

Quá bao sóng gió mới thấy Còi vẫn là người đàng hoàng trên cái thị trường ck tàn khốc này

3 Likes

Mai mà vờ ni có cái nến sao mai … là mốt ông Tu ổng về liền à Pô ka. :rofl::rofl::rofl:

3 Likes

Thị trường này sấp mặt là chuyện thường mà chị. Chủ yếu chị có nhiều kinh nghiệm thực chiến tụi em thấy rất hay và học hỏi đc. Chứ ko phải vì chị hô chị mua 1 vài con, lỗ rồi thì bị chửi bới, vì em thấy vào thư viện của bác thầy tu đều là ng có văn hoá học thức cả.
1 lần nữa mong chị đừng xoá cmt của chị để tụi em còn học hỏi ạ :ok_woman:
À quên em chào các bác ạ.

7 Likes

Cái lời nguyền thứ 6 thứ 2, liệu có nên đổi sang thứ bảy chủ nhật hông :no_mouth: :sneezing_face: :face_with_head_bandage: :face_with_thermometer:

vv test cũng hay anh ah, giống tánh em haha, em thỉnh thoảng cũng vơ về nhà chứ ko để trong danh mục theo dõi, tuy nhiên phái tâm linh của em là mê tín: thử vía tí :smiley: chứ ko phải nghiệm đề tài.
Em cho là dầu tgioi còn neo trên 100 là còn đất cho lái diễn, nhưng diễn lúc nào chuyện của các ông ấy, cần các a muốn, lý do để lên xuống lúc nào cũng có.
Cổ dầu đánh rát, quật bên trái bên phải các kiểu cho cảm nhận cái cảnh ở dàn khoan, mà cũng ko thèm nhịp nhàng với giá thế giới.
P/s: bọn NN hnay táng ròng PVC, quay lại mua PVD / GAS?

5 Likes