Tu viện VSA

Tâm hồn trẻ, vui mới thích nhất chị nhỉ. Toàn người ham vui ở đây. Đúng tinh thần 2x Tím nhỉ @Hanoi2021

4 Likes

Rồng đất vẫn có game phrl 120tr cp giá 12k nên đánh về 12 -13 cũng là nền khá cứng.

8 Likes

Nay VOS cũng ló trần rồi mà Nico. Xem mà nó đánh mà tụt huyết áp lên xuống như tàu lượn. HAH thì lại ngửa bụng.

5 Likes

Vâng ạ, ở đây toàn người trẻ và ham vui, tích cực & xây dựng, kiểu đúng cái tu viện mà người đọc sách chứ ko phải đi tu. Tóm lại: thích.
Anh Tim ah: 2x chị @Ltl cũng chịu luôn rồi

9 Likes

4 phiên gần 1,6tr cp.
Nước ngoài tích cực dò đáy ghê.

7 Likes

Nghe nói bác @Ltl này 5X à em ơi. Ko biết là tuổi 5X hay năm sinh 5X ? … trường hợp nào thì cũng là ham vui đấy nhỉ…hihi

4 Likes

Năm ngoái tôi cũng đánh P, thấy nó chỉ phù hợp T+, nên tôi cũng biết đây là dòng đầu cơ. Giá dầu lên chỉ là cái cớ. Xong sau đó giá dầu vẫn tăng đến một mức nào đó thì chỉ vài ngày sau cổ phiếu P quay đầu. PVC thì chỉ có giá 15 là quá cao, vì ngay thành viên HĐQT đã bán 2 triệu cổ ở giá 15. Sau đó không hiểu lái múa may thế nào lên đến hơn 30k

8 Likes

Lại Dại Gái, vào lúc em 22.x, lúc em đu đưa 18.x-19.x trade T0 mệt nghỉ mới thoát dc. Giờ em đã 13.x rồi cơ à :sweat_smile:

7 Likes

Mình đang ôm 19 đây. hết tiền tgb rồi hiz

4 Likes

Đến thầy tu @Thaytu_danhchung còn viết thư tình thì tu cái gì nữa… :sunglasses: :sunglasses: :sunglasses:

4 Likes

Bắt được tín hiệu tốt như bác đánh T0 hợp lý luôn

4 Likes

Ni cô mua LDG đi…để tôi ý kiến UBCK làm thêm cái cột Mua - Bán của Việt kiều

10 Likes

Với mấy con giao động phiên rộng, mềnh thích trade T0 giảm thiệt hại hơn là tbg

7 Likes

Chị ấy có một tinh thần trẻ trung, phong cách chất lừ và nghệ sỹ khỏi phải nói

9 Likes

Túc tắc nhặt để dành được anh nhể

6 Likes

Hahaaa, đúng rồi nhỉ, cơ mà em ko viết thơ đâu, viết thơ ở tu viện, lại phối hợp với thư tình, thì lên núi thật

5 Likes

:money_mouth_face:

5 Likes

Mã này ko niêm yết, mua trôi nổi thế này lo lắm =))

4 Likes

:sunglasses:

1 Likes

Lại chuẩn bị đạp thôi!đạp 1 vòng là có cái nền ngon để phất

2 Likes