Tu viện VSA

Đợt này cả làng đi viện mà bác … sót lại mấy dị nhân thôi…kaka (có @Nicole )

5 Likes

Cám ơn bạn an ủi.

3 Likes

Mấy con phân, với công nghệ nay ngửa bụng hết. Theo thuyết âm mưu không biết đúng hay sai, nhưng mấy con lãi cao đi ngược thị trường giờ ai lãi họ cũng rút tiền bắt đáy mấy con giảm sâu làm vòng mới đó :smiley:

7 Likes

Hồi đó…hình như bác @Luctieuphung_868 bảo @Nicole múa cột (xin lỗi nhắc lại ch cũ tí cho vui) … thế là Ni cô bỏ nhà ra đi mấy ngày. Đến 1 nơi xa ko có ai nói chuyện lại quay về Tu Viện, chém gió kinh khủng hơn trước khi đi.

8 Likes

Làm bài thơ đi em ơi :heart_eyes:

3 Likes

Canh bảng chiều nay chóng mặt. Em chừa rồi. Ước về bờ e chỉ ngắm thôi. Năm vào 2 lần đủ 10% lãi e lại đứng ngắm cho khoẻ

6 Likes

mịa thằng nào rủ bạn tao và mua Dig nhé :rage: :rage: :rage: :rage: :rage: :rage:

3 Likes

Mấy bác Nhà nước bơm thêm oxy cho Chứng sĩ.

6 Likes

Mong như huynh nói hôm nay là đáy :D. xem bảng đau tim quá.

3 Likes

Tôi không nghĩ vậy.
Mấy con lực sĩ đó, đợt vừa rồi có ăn…trong khi thị trường nhuộm máu.
Giờ là lúc chốt nó…để quay lại húp mấy con đã bị đạp vô cớ 30 - 40% rồi.
Mua mấy con này, tỉ suất lợi nhuận sẽ cao hơn.
Vậy nên tôi khuyên Ni cô chốt DGC quanh 250, lấy xèng mua con khác.
(DGC muốn ăn 50%, giá phải lên 375k … khó nhỉ. Trong khi nhiều con từ 25 về 12, 15 rồi … thì chỉ cần nó lên 18, 22 là đã 50%)

10 Likes

Với mình thì tất cả kỳ vọng phân, thủy sản, công nghệ, bán lẻ đã đạt đỉnh, khi tin tốt cuối cùng BCTC quý 1 cũng đã ra cũng là lúc đỉnh sóng.

6 Likes

Người thắng cuộc trong buổi đặt cược hôm qua cũng là người mở cược. Vậy anh sẽ được quà gì đây

9 Likes

Bác nói cũng như ý của em. Tâm lý ai cũng vậy lãi 30-50% có ăn rồi thấy không khả quan là té sớm. Đem tiền bắt đáy mấy con đang rớt sâu. tỉ lệ lợi nhuận cao hơn.

4 Likes

Chị khéo già làng trưởng bản ở Tu viện này cũng nên, cứ mạnh dạn gọi các em đi

4 Likes

Con mạnh nhất dồn lực đạp sau cùng!có vẻ đáy quanh đây!đạp hết một lượt là nền xây xong!kk

3 Likes

Chị @Ltl trưa nay bên nhà mình chốt là 2x thôi Tim ah

3 Likes

Ha ha, già ham vui mải chơi có cho nhập không

6 Likes

Nico vào con Rồng đất để ủn nó lên nhé.
Bữa giờ khổ quá rồi.

6 Likes

“Đừng thấy hoa nở mà nghĩ xuân về” :smiley: Hôm nay mấy con rơi xâu cũng có dấu hiệu cầm máu. Penny được cứu, hy vọng sẽ có nhịp hồi để cân đối lại. Nhìn ngày nào cũng sàn hãi quá Nico ạ :frowning:

5 Likes

Nico chú ý phiên hôm nay bắt đầu đạp rất sớm, đạp sâu trước 2h chiều, VN30F2 bắt đầu ngóc đầu. Với mình đó là tín hiệu rút chân nến cuối giờ :)))

9 Likes