Tu viện VSA

Có khi nào đổi chủ luôn hong bác. Nếu được vậy là nó lại bay á

2 Likes

Nếu mình là bác DCMinh mình cũng làm pha đảo hàng như thế :sunglasses:
Đơn giản vì vực FLC lên lại x2- x3 dễ hơn thằng DIG về lại x2

4 Likes

Lái tàu biển rất dễ, cần mỗi la bàn, chạy tít…chả cần tránh thằng nào…kaka
Đùa thôi, tôi theo trường phái phân tích doanh nghiệp nên cầm lâu lâu tí.

5 Likes

Đoạn này chart Vni và Vos nhìn như 2 mẹ con :rofl::rofl:

5 Likes

Tks bác Gà, nhưng theo tôi là tôi lại thấy lo lo rồi đấy…kaka

3 Likes

Bác nhận định đúng. Đoạn này peny chủ yếu là nhỏ lẻ tự chơi với nhau thôi. Các anh chỉ cần quăng cục lệnh mua nhỏ bằng 1/10 ngày trước là lập tức kích hoạt Fomo … nhỏ lẻ nhảy vô kéo tím. … Hàng về thường là lỗ.

6 Likes

Cứ chờ xem thôi các bác.
Nếu ai đã đọc bài phân tích của tôi bên pic của bác Ocean thì cũng biết đc nhận định của tôi.
(Có thể sai - đúng)
“Sẽ có sự chuyển giao tại FLC như đã từng xẩy ra khi Thaco mua lại HNG”
Một vài vấn đề nhạy cảm…tôi ko tiện nói trên diễn đàn khi nó chưa xẩy ra.
Vậy nên, những ai quan tâm FLC, ta cùng nhau chờ xem.

16 Likes

ổng tán gái cũng sát số đấy :laughing:

6 Likes

Suy đoán của huynh có cơ sở đó:

9 Likes

vài bữa nữa ra tin nó bán DIG, CEO hết rồi còn đi nữa ? chắc nó không ôm để lỗ c nó mà mất thanh khoản còn vào tù ấy DIG a7 mua giá 65, ceo tầm 40 , 100% nó bán rồi ? nổi lại to mồm chửi cả XH ngu không biết xúc đất ? sẽ bị sờ gáy ? A7 là tội đồ khiến cả XH phát sốt về đất? tôi sợ nó còn cầm đầu vụ bỏ cọc rũ tù

sao lại là tật nhỉ,đám đàn ông coi đó là tài hết - đa tài hehe

7 Likes

Việc này xẩy ra rồi…nên nói được.

13 Likes

bác chắc có thành kiến a 7, ổng nói về bds có gì sai?? bơm cp nó còn đỡ hơn cò đất,cò con phá quy hoạch. đồng ý là thằng nào cũng chăm chăm bds thì ai sản xuất!! nhưng bác không vô mâm bds thì thằng khác nó cũng ngồi à. của cải làm ra,kiều hối nhận về,vốn ngoại, kênk nào hấp thụ nổi ngoài bds?

5 Likes

Thứ 6 máu chảy về tim… hôm nay Trái tim xanh rồi nhé @Hanoi2021 … đáy 1 ngắn hạn… hy vọng đáy sau cao hơn đáy 1… bức thư tình 6 … của @Thaytu_danhchung nhưng hôm nay thấy TT ảo rượu quá, chả biết thế nào… trần sàn trong phiên như lên đồng.

11 Likes

Tui kim đây. Ăn TNG nhưng vẫn lõm nặng

6 Likes

Tôi lạy ông … vui thôi, càng nhiều bạn càng tốt mà.

5 Likes

Thế là bác chọn sai loại vải à.
chọn loại nào mềm mềm tí…thì KIM mới dễ may váy :heart_eyes:

3 Likes

Hơi thành kiến, mang màu sắc cá nhân rồi bác. Cách của A7 cũng là chiêu trò PR thông thường, chỉ là vấn đề từ vững chối tai thôi.
P/s: Tôi dzô F vì nghe yangho đồn về warren buffett Việt Nam trú ẩn ở đây :))) . Chỉ có điều ko kéo nổi 1 trang A4 rồi lạc nhầm vào KLL của Poka :rofl:

9 Likes

:rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

3 Likes

Há há, DM như sớ mà lỗ hết

5 Likes