Tu viện VSA

Đúng rồi Hà Nội ơi.

4 Likes

Đồng ý 2 tay nhé Bác, mình ham vui lắm

3 Likes

Thì ra quanh đi quẩn lại chứng sỹ ở Tu viện ko là đồng trang lứa thì đồng hương, ko đồng hương thì là hàng xóm với nhau cả ạ

5 Likes

Khi nào off hcm bác Thái?

5 Likes

Chắc chờ Tu về nhé Bánh ơi.

6 Likes

Nc ngoài nó mua ròng nhưng túc tắc nhỏ giọt chắc như nhỏ lẻ bên mình tia hàng rẻ, với con HQC này thì ko đáng kể gì so với KL lưu hành/ room KN.
Bạn nhìn 2 con khác nhau hoàn toàn nè:

DXG

HQC - ko so sánh đc

7 Likes

Nó mua vậy coi như test ý mà!kk

4 Likes

Tây cũng thường thôi mà. Đâu có đỉnh bằng mấy cao thủ nhà mình. Phải cỡ Còi, Ku Mệt, Ku Lúi ì … lùa bọn nó lên đọt chuối quài mừ… :rofl::rofl::rofl:

9 Likes

Hahaaa đúng vậy =))))

5 Likes

Nay bên Amd gọi điện hỏi em có đi họp ko, chu đáo quá ak ko như bên khác có mỗi cái giấy gọi, không đii thì thôi :slight_smile: bác đc gọi chưa

6 Likes

Thôi chị ơi, Hqc còn bựa hơn cả hst flc, quý nào cũng xào nấu báo cáo quý lnst 1 tỷ hẳn 1 tỷ đấy. Giờ chỉ có cct đi nhập kho như anh C

7 Likes

Uh con này c ko chơi, c đang trả lời cho bạn bên trên đang xót HQC nước ngoài cũng mua ròng mà ko tăng đó. Đây ko tính là mua theo tây đâu, tây cũng có thèng này thèng kia đó

7 Likes

Từ khi bị quả đọt 10/1 ngày nào em cũng phải nấu cơm 2 bữa. Sáng tối :rofl:

8 Likes

Khi “họ” vẫn cho mình nấu cơm rửa bát mà ko ruồng bỏ mình sau án 10/1 thì âu cũng là hạnh phúc rồi em nhỉ

4 Likes

Thế bác muốn sao, ra ngoài ở luôn hay ở lại nhà nấu cơm :smiling_imp:

5 Likes

Quả này chắc nó TBG , lụm dép của ku Lúi ì… mang vìa đánh xi xài lại … hay là đem bán ve chai đơi ???..:rofl::rofl::rofl:

5 Likes

Nếu Được màu tím cho ae là vui rồi… :blush::blush:

4 Likes

IMG_20220422_193351

Tổ chức trong nước và khối ngoại đang gom hàng mạnh …nđt cá nhân đúng là thiệt thòi… Mặc dù về số lượng đông nhất thị trường nhưng lại yếu thế nhất thị trường… :rofl::rofl::rofl:

9 Likes

Cả khối ngoại lẫn NĐT tổ chức trong nước tới nay mua ròng cũng là phiên thứ 6 rồi

5 Likes

Giống nam vương (thay cho hoa hậu) khi phát biểu nhận vương miện. Đương nhiên phát biểu này được mọi người đồng tình & tung hô. Chốt quà này đi anh nhé.

3 Likes