Tu viện VSA

Đoạn này thêm sau đọc sau. Đúng vậy, cảm nghĩ của em cũng thế đó. Đạp sâu nhỏ lẻ chết, chỉ có kẻ to hưởng lợi. Tuy nhiên như a Sống đã nói. Còn phải sâu hơn giảm hơn nữa BB mới nhào vào mua. Đây mới chỉ rả rích.

9 Likes

Thế có lẽ khi nào họ ngừng gom thì đáy mới xuất hiện chứ thấy đạp lỗ liễu quá… Thị trường giảm 12% mà các cổ dù tốt hay rác thì đều giảm 40 đến 70% rồi… Vùng ck khá sâu rồi…

7 Likes

Với mức giảm đó đủ thấy nav của nhỏ lẻ hiện nay đa phần tình trạng như thế nào. Trên chỉ lối, dưới làm dối ăn tham, mợt!

7 Likes

Sự khốc liệt chưa tới cao độ nhất… Có lẽ tắt bảng dùng tiền thịt là cách tốt nhất giai đoạn này với ai đang kẹt hàng.

8 Likes

Chắc sau khi đu trần mấy phiên tím ngắt thì hiện nay nó đang trung bình giá đó =))))

4 Likes

Cả danh mục riêng con amd tím mừng gớt nước mắt :rofl:

8 Likes

Tây nó đánh khác mình vốn dày nên nó vừa đánh vừa dò đáy cũng vừa trade hạ giá vốn… Nhưng họ còn hon nhỏ lẻ là họ coa thể cầm dài hạn.

Họ chỉ thua lỗ trong ít trường hợp như bị rút vốn đột ngột,…

6 Likes

Ui chúc mừng huynh… Màu hoa tím quả là xa xỉ với ae lúc này… :rofl::rofl::rofl:

5 Likes

Haha, cái vui trong nỗi buồn nó thật là sang trọng & hào hùng, @vkccc em nhỉ!

7 Likes

Đúng là làm bậy quá… Chờ ban hành nghị quyết xem các a ấy còn bậy đến bao giờ… :sweat_smile::sweat_smile:

5 Likes

:rofl: :rofl: :rofl:

2 Likes

Jun hnay mập hơn được tí, chờ ngày nó dzia lai thành :dragon:

6 Likes

Chúc mừng bác chộm, ngày dzìa quê gần rồi

5 Likes

Chốt nghe ấm lòng quá…:blush::blush::blush:

5 Likes

Bức thơ tình thứ 6

5 Likes

Còn nợ em 5 cây xe nữa :rofl:

5 Likes

BỨC THƯ TÌNH THỨ 6
Chào các bác,
Nay 2 phe tiếp tục uýnh lộn, bần đạo ko có j để viết
Dear bác Thái @Thaisupaaa
Bác đi khách xong chưa xách con G63 của bác ra sân bay Long Thành đón bần đạo về sum họp với sư cô nha.
Lần đầu đi máy bay ko biết nó đáp sân bay nào, chỉ nghe phong phanh vậy.
Bần đạo chờ bác ở phao số 0 nhá!

14 Likes

Còn khướt lắm :joy:

3 Likes

Dứt nà… :rofl::rofl:

8 Likes

Tu đệ mới đào ngũ về, lừa lúc lão sự phụ xỉn là phắn ngay. Hổm này ổn ko bác @Thaisupaaa ?

12 Likes