Tu viện VSA

Ờ rồi moon sai ^^

4 Likes

Trường hợp bất khả kháng thì chịu bác ơi. :slight_smile:

3 Likes

Ờ, nếu bác cẩn thận thì làm vậy cũng được

1 Likes

Cũng dễ hiểu thôi ông. 2 tuần trước VNI nó vẫn sideway trong cái hộp. Giờ nó đâm thủng hộp phi xuống sẽ dễ gây ra hiệu ứng dây chuyền. Nên pô ka không phải không có lý. Đà giảm này nó không phải do vĩ mô kinh tế suy thoái mà hoàn toàn do yếu tố kỹ thuật. Nên theo tôi nó xuống nhanh sẽ lên nhanh. Chỉ là xuống đến đâu thì chưa biết. Tôi vẫn nói từ hôm đến giờ là tôi vẫn bám tt để chơi đoạn này. Cách chơi thế nào cũng có nói rõ ở cả 2 pic nhà mình. Có cái không dám khuyên ai chơi cùng cả. Mình mà sai là bỏ mịa :rofl:

12 Likes

Lần trước Tết tôi cắt xong, sau đó ân hận nhiều. Cắt lúc 14h20’. Thị trường hồi phục lúc 14h27 hay sao á.

2 Likes

Tôi cũng không dám nói mình chuẩn đâu bác. Chỉ là thoát hàng sớm hold cash nhiều, cược tính lớn, cảm thấy có cơ hội lại nhảy vào thôi. Vẫn đang tư thế có biến là nhảy tàu :))))

3 Likes

Yếu tố tâm lý ở đây là nói đến “Tâm Lý Yếu”, dẫn đến dễ hành động theo bầy đàn.
Trái ngược với " tâm lý yếu" là “bản lĩnh” được hình thành trên kiến thức và kinh nghiệm.

Cùng nhận thông tin và quá khứ trải qua như bác nói. Nhưng vẫn có người bản lĩnh và người yếu tâm lý đấy.

Tranh luận tí thôi, tôi vẫn tin TT ko chỉnh sâu nữa

7 Likes

Vấn đề người bản lĩnh thường nhiều tiền và có sức ảnh hưởng rộng đến những người tâm lý yếu.

Họ thường sẽ dẫn dắt những người yếu đi theo họ để tạo xu thế.

Thị trường chắc chắn ổn trong tuần sau. Ít nhất là với dòng bđs. :slight_smile:

5 Likes

ok bác,trái tim nghiên về bác (đã leo lên tàu vos) nhưng lí trí lại theo poka. để xem tuần tới thế nào, rồi sau đó sẽ biết ai nhìn đúng,ai nhìn sai :smiley:

5 Likes

Trà sữa cho đứa chứng kiếng^^

4 Likes

:rofl: :rofl: cơ hội vãi

4 Likes

Kaka…đừng nhìn 1 tuần nhé.
Cứ chờ đến tháng 7, tháng 10 nhé

2 Likes

Bác đã hỏi đc em Cáo “đi khách” mặt hàng gì chưa? mà đơn vị tính là cm2

3 Likes

Thôi rồi…cáo chưa ngủ

2 Likes

Hỏi thẳng e nè, bác Gà chê giá cao quá ko thèm

3 Likes

Káo nhá, ko phải Cáo huynh ạ

3 Likes

Con vos em sợ mỗi cái vụ âm vốn :frowning:

2 Likes

:smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

Nếu sợ thì chọn con khác đi Moon, giờ nhiều cp đang rẻ mà.

Chọn con nào làm mình dễ ngủ á

3 Likes

Nó âm là do lịch sử để lại, cũng vì vậy mà giá nó vẫn thấp.

2 Likes