Tu viện VSA

Hôm nay là 1 cây nến có biên độ lớn mà thanh khoản thấp hơn 2 phiên trước thì có phải là 1 phiên bất thường không tu huynh nhỉ @Thaytu_danhchung

3 Likes

Khối lượng dừng chưa xuất hiện bác ạ. Vol rất lớn hoặc cực lớn thì còn vui, vol thấp như vậy mới đáng sợ. Chuyển động đi xuống sẽ còn tiếp tục.

6 Likes

em cũng đang chờ 1 phiên như rứa, mà thanh khoản lại thấp nên thấy tương lai ko sáng rồi

2 Likes

3 Likes

Vì ai cũng chờ giamt nữa mới mua Tu huynh ạ, nên làm gì có lực

4 Likes

Kiểu này Close 1290 luôn quá. Hồi thì còn hi vọng 1320

4 Likes

Thôi rồi còn chi đâu em ơi…
cái xịp… còn không cho mang theo…
em ơi … em ơi… thôi trốn đê…
:sleepy: :sleepy: :sleepy:

7 Likes

bi không còn thì sịp có ý nghĩa chi nữa hở bác thái.

7 Likes

Khả năng còn xuống thấp hơn Tu đệ…Như vậy cho nhanh, làm ván mới, cứ xuống mỗi ngày khoảng 20đ thì còn mệt hơn. Mức giảm trên cp như nhau dù 20đ or 70đ…Haizz

3 Likes

Giá đóng cửa hôm nay theo tê đ.ụ đoán thì quanh quẩn 1290.

4 Likes

:wave:

4 Likes

các bác cho tôi hỏi, sao tầm này lại có cột giá mua là CE nhỉ?

3 Likes

ai đó đặt tím để động viên mọi người đó

6 Likes

Mọi người vẫn ổn chứ. Kiểu này lại có 1 lớp hạ quyết tâm đăng xuất rồi :heart:

4 Likes

Bác tu tình hình này ace tu viện động viên nhau thôi. Mai thị trường qua lễ ổn định lại.

3 Likes

Tính viết NHẬT KÝ QUÉT CHÙA mà bão mạnh quá, chả còn chiếc lá nào để quét.

12 Likes

Cãi thầy núi đè thiệt rồi :frowning:
Em xin lỗi Bô ka, đã làm theo lời ka dặn, phút cuối cầm tiền mà lòng không yên lại chui lại rọ lại rồi :frowning:

10 Likes

Mong bão qua chỉ rụng lá cây thôi. Chứ ko làm mất luôn tu viện. Ae tu viện cố gắng vượt qua. Bão cuốn e đi xa quá.

5 Likes

Không biết nói gì. Chỉ khuyên ae những lúc tt xuống mà nến giao động biên độ rộng thế này thì trade T0 là 1 kỹ năng cần biết.
Ví dụ sáng nay mình bán GEX 29.6 và chiều giờ hoàng đạo mua giá sàn đúng khối lượng đã bán lúc sáng.

6 Likes

Tu ơi tu ơi, đến lá còn ko có nữa thì lấy gì quét.

4 Likes