Tu viện VSA

Lúc này cần nhất là tỉnh táo…:sunglasses:
Cơ hội trước mắt.
Anh em, mỗi người hãy chuẩn bị danh mục sắp tới.
Có dấu hiệu thì xuất trận.:gem::gem::gem:

4 Likes

Vụ IPO của ae xóm liều khả năng đổ bể rồi ông ạ :joy:. Sợ nó giống “con kiến” của của a JM roài.

Nơi sinh hoạt sau chứng!chuẩn này

3 Likes

Ông nhận định vậy là sai rồi.
Lúc tối tăm thì ánh nến còn hơn mặt trời giữa trưa.
Xóm “Liều” khai trương là chuẩn bị tâm thế cho thời gian sắp tới nhé.

1 Likes

Ca khuấy động chút đi

2 Likes

Ai đây nhỉ
—đã xoá----

2 Likes

@Upbo , Poka nhớ ai ko???
—đã xoá—

2 Likes

Ka đang bận rồi, ka khóc lóc thảm thiết bên Lầu như Tống Giang đưa ae Lương sơn đi chiêu hàng ý, haizz…h mà ko âm quá thì cũng ko liều làm gì để ông ka ông ý phải khản cổ khô giọng như này

5 Likes

Việc gì phải thế…
Đánh trận, có những lúc cũng cần nằm gai nếm mật.

2 Likes

Vậy luôn?ca sao nay ủy mị vậy trời??

3 Likes

Cuộc chiến có thể tạm thời thua! chứ k thể nói chung cuộc!

1 Likes

Ông @ANI nghiên cứu xong mã chưa?hay vẫn con vận tải V???

2 Likes

Có ếu j phải bận tâm!tt có xuống có lên! mới rơi 200 điểm mà làm như sắp chết!

1 Likes

Em cảm ơn bác . Nó dập cho tơi tả luôn bác . Chứ kiểu xuống 10-20% thì còn chịu đựng được . Sắp chia đôi tk đến nơi nên cũng hoang mang . Nhưng cũng phải cố gắng lên vì không cố lạc quan lên thì cũng ko thể làm gì hơn được lúc này . Bi quan chỉ làm một thứ tệ hơn đúng . Cảm ơn những chia sẻ chân thành của bác

1 Likes

Huynh vừa sang bảo tối @Banmai tổ chức show để ae thay đổi không khí cho thoải mái. VNI nó rơi thêm 300p nữa thì cũng kệ nó thôi mà :yum:

2 Likes

Chị 3 qua đây làm j cổ vũ đi?

1 Likes

Chuẩn!nay show toàn cảnh!kkk

1 Likes

H này làm gì có ai cười nổi, huynh có bảo Hằng Nga bay trước mặt chưa chắc ka huynh đã nhếch mép lên nhìn ý chứ… đang bận rồi nha

2 Likes

È è. Không có đâu nha. Với đàn ông thì tiền không quan trọng bằng các thứ khác đâu nha. Có cháy tk mà Hằng Nga bay qua là vẫn rớt nước miếng đó :rofl:

1 Likes

Ck thì đúng sai là bình thường. Thắng thua cũng là chuyện thường tình mà. Chẳng việc gì phải chia tay nhau cả. Ni cô cứ ngâm cứu mã nào siêu cổ đi. Khi thời cơ đến là ae sẽ gỡ lại lo gì :slightly_smiling_face:. Mà chưa cho ka @Upbo véo là chưa đi được đâu nhá :grin:

2 Likes