Tu viện VSA

Vậy là thời ka thua hậu thế rồi đấy. Đầu những năm 2000, cũng mấy thằng sinh viên đang ngồi nhá mì tôm chống đói mà có gái xinh đi qua vẫn há miệng rơi mịa mì tôm ra ngoài đấy :rofl:

6 Likes

Nhá mì tôm thôi chứ chưa tới mức đói chả thế huynh

3 Likes

kể chuyện đêm khuya: HÀ MÃ BÁO THÙ.

Chuyện kể rằng. Trong một khu rừng đầy huyền bí nọ, có tên là Vờ Ni…

Có một gia đình Hà mã nọ, sống rất vui vẻ đầm ấm. Hà Mã Ba, Hà Mã mẹ, và Hà Mã con.

Phía xa xa trong rừng là gia đình Sói, sống vô cùng kín đáo, bí mật … Sói Ba, Sói Mẹ và 3 Sói con…

Một hôm, Hà Mã Ba và Hà Mã mẹ tạm biệt Hà mã con đi vào rừng kiếm ăn… … … …đến khi quay về nhà thì phát hiện… Hà mã con đã bị Sói bắt ăn thịt mất gòi … hic… hic… hic…

Quá đau buồn… Hà mã ba, Hà mã mẹ quyết định BÁO THÙ !!!..

… Sau 7 ngày, 7 đêm bí mật rình rập hang ổ nhà Sói. Đến ngày 25/4 … canh me lúc Sói ba, Sói mẹ đi vắng … Hà mã ba và Hà mã mẹ lập tức đột nhập vào hang , bắt 3 Sói con về ăn thịt BÁO THÙ !!!..

Sau 2:45 Thái dúi thấy bìa rừng im ắng quá. Bèn lẻn vào Tu viện hỏi thăm thì mới hay … Hà mã ba và Hà mã mẹ … đã pị 3 Sói con ăn thịt luôn gòi … hụ … hụ… hụ…

:sleepy::sleepy::sleepy:

5 Likes

Ka sắp tới đón cả KLL về cưu mang ka hề :slightly_smiling_face:

2 Likes

Úi xời. Lúc đó chẳng đói giã họng ra. 3 thằng chỉ đủ tiền gọi 2 xuất cơm nên cố tình đi ăn muộn để xin cô bé phụ cơm đĩa cháy. E ấy quý mấy a sinh viên nghèo nên luôn để lại cho đĩa cháy chứ không là cho lợn tất :rofl:

7 Likes

Hình như mấy huynh muội đây trông thì bt nhưng đều có bất ổn về tâm lý thật… Ông tỉnh nhất thì đòi lạy từng người rồi khóc, mà cái bọn phê phê là nó ko nhận mình phê đâu, cứ tưởng mình tỉnh lắm rồi h ôn thời cơm cháy. E nghi là trầm cảm kết hợp trầm uất kèm với triệu chứng bất lực hoàn cảnh sinh ra vậy. Sắp tới sâu thẳm trong lòng hiểu là cơm cháy chả có mà ăn nên h đem cơm cháy ra chém trước :rofl::rofl::rofl:

9 Likes

Đọc câu này biết là ông tưởng tỉnh nhất cũng phê rồi :))

5 Likes

Ôn trước để chuẩn bị tinh thần đợt tới thôi Káo ơi :rofl::rofl::rofl:

1 Likes

Cuộc đời sinh viên của e bắt đầu vào năm nhất đc chọn đi vào tiểu ban Lễ tân của SEAGAME 22 năm 2003 đó, dấu ấn chán chê đến giờ mới thấy tổ chức lại

8 Likes

HaHa…thế rồi sao ka lại mắc vào bẫy của bà xã bây giờ ạ ? Nghe kể chuyện gặp gái ka rất tỉnh táo, dẫn ra công viên ai làm gì thì làm ka ngồi im :smiley:

3 Likes

Vậy là bác cáo 8x đời đầu hả ta?

1 Likes

giữa bác Tu ạ

4 Likes

Chuyện hay quá, thời em no đủ nên chỉ nghe kể thôi.
Thế là ka đang tiếc của không mần ăn gì được cô chủ cà phê hở ka :rofl:

4 Likes

Thế thì cứ cọi Chú Tu thay vì bác tu bác nhẩy

3 Likes

Theo suy đoán của tui là 85. Con trâu :joy:

3 Likes

Cụ chủ chắc 74 hay 75 gì đó

3 Likes

À, là đệ à :smiley: Thời đó đc mặc áo xanh tình nguyện, còn là tiểu ban lễ tân dẫn đoàn nước ngoài nữa nên oai như cóc, CA đến trường xác minh cả lý lịch :smiley: H nhoằng cái đã 19 năm, đi đường nhìn các cháu tình nguyện lại nhớ mình năm đó… thế mà sắp già rùi nè

5 Likes

Tóm lại ka là chánh gì ạ? đừng là Tránh tà là đc :))

2 Likes

Đêm qua khu nhà e có ông nửa đêm ra ban công khóc thút thít, e làm muộn mà cứ tưởng có ma… Chắc lúc đó mà ra hỏi có khi lại bắt đc ông bạn nào đó trên F cũng nên

8 Likes

Nay không chứng cháo gì nhé đồng chí :rofl::rofl::rofl:

5 Likes