Tu viện VSA

Nếu em lại thả ba chấm hay ba cái mặt gì đó, anh Tu lại phải đoán, nên em lại phải viết cụ thể: ơ anh lại nói chuẩn.

3 Likes

Theo e thấy thì nên quan sát vài phiên nữa nếu thì trường ổn hả vào thà chậm mà chắc. Chứ bulltrap là chết ở t3

6 Likes

Mềnh ko chịu dc màu xanh lơ nên vẫn cặm cụi hạ giá vốn :stuck_out_tongue_winking_eye:

4 Likes

Thực ra ko có để hay ko để được mà có ng tranh cãi thì có thêm người vào “góp vui” - quan điểm đi ngược tâm lý cũng là một cái cớ tạo ra tranh cãi

9 Likes

Anh ấy đưa cả bản thân ra cho mọi người biết mình là ai rồi đó bạn

7 Likes

Được First Like bác HN là 1 vinh dự

6 Likes

Thế em lại tiếc ko biết sớm để bấm like ở Tu viện này ngày mở cửa đó anh Tu.

4 Likes

Mọi chuyện điều có thể, vẫn chơi nhưng biết cách chọn lọc.

4 Likes

Tu hạ còn 7 ngọn núi nữa là gặp được bác ở trên băng ghế ngôi sao. Bác chờ tu hạ với nhá. Dạo này “nhịp tim” tăng nhanh quá bác ạ. Phải chi tiền trong tk mà nó tăng vù vù như thế thì thích nhỉ.

10 Likes

Chắc hồi đó ka đơn thân độc mã chinh chiến nên đanh đá :rofl:
Giờ đèo bòng thêm 1 lũ em nên nặng tình

12 Likes

Chuẩn đấy muội. Bám thắt lưng địch mà đánh. T0 thôi, không tham.

3 Likes

Sáng vừa về KLL comment góp ý ka. Y rằng chiều có biến :sweat:

8 Likes

Dòng chứng thì chỉ VND chắc nhất, hàng anh Lăng tỷ lệ nguy hiểm hơi cao. Không biết Nico còn chơi với anh Lăng ko :)))

1 Likes

biến gì huynh?

2 Likes

Bên kia chửi lộn ầm ĩ…

2 Likes

dạo này bên đó đông quá nên muội ko đọc hết, sáng đọc của huynh @FalconX xong thấy hợp lý hợp tình quá nên chỉ thả tim.

4 Likes

Chính vì vậy mà nó rơi từ vùng 3X về 14 đấy.
Về giá này thì lại thấy nó thơm thơm…

4 Likes

Chuyện bình thường mà, Poka đang tham gia vào cuộc chiến nóng nhất hiện giờ. Khi tt đi xuống thì có cơ số nhảy vào xin ý kiến, khi tt lên lại có đàn gâu gâu nổi lên.

8 Likes

Giờ nhìn đâu cũng thấy hàng thơm hết ANI ạ :)))

3 Likes

Cơ hội cho những người còn tiền.

3 Likes