Tu viện VSA

Là tạo đáy để up hay 1 cú hồi thì cũng không phải chuyện 2,3 ngày. Tĩnh tâm, chưa vội, chưa vội. Ơ mi, ơ mi :innocent:

7 Likes

case này áp dụng thời điểm hiện tại không đúng bác. nó chỉ đúng ở tt trung tính. giờ cực đoan chất sàn đạp nhau chạy, MMs cần gì đạp nữa, nó mà ko múc thì mỗi ngày cứ 5-6%VNI giảm đều

2 Likes

Là đang có cơ hội trc mắt…giảm nữa thì cơ hội lại càng lớn.
Còn việc xuống tiền lúc nào là tùy nhận định của từng người mà quyết định

6 Likes

Cứ lướt T0 đã rồi tính tiếp bác. Khả năng chỉ là nhịp bull nên chơi hàng có sẵn an toàn hơn. Hàng mới thì phải là những mã đã giảm sâu, DN tốt, có triển vọng thì mới vào một ít thăm dò thôi.

5 Likes

Tôi full cổ rồi…chả ra vào gì nữa.
Lên đây cổ vũ tinh thần anh em :sunglasses:

3 Likes

gà em ủng hộ ý kiến chờ tt ổn định, cân bằng rồi vô. bắt đáy dựa trên FA cũng hay, nhưng thời điểm hiện tại tt nó có lí của nó, chả theo cái phương pháp định giá nào cả - mà chung quy cái tt buôn bán niềm tin, thì mọi thứ tương đối, rẻ mà chẳng ai muc thì nó cũng chả gọi là rẻ, bác nào có niềm tin thì ôm rồi chờ, còn yếu tim thôi đứng nhìn cho chắc, tk nó âm mỗi phiên 7% thế không bình tĩnh được đâu :joy:

8 Likes

Mình tin Poka có thừa bản lĩnh và kinh nghiệm chiến trường, bọn gâu gâu ấy ko làm gì dc Poka đâu. Poka chỉ đang lo cho đám đệ muội của KLL thôi.

9 Likes

Tôi cũng chỉ còn 20% cash nên chỉ T0 luyện tay được thôi :joy:

5 Likes

Tớ chưa đọc í. Vừa quay trở lại.

2 Likes

Hahaa anh Tu đừng nhắc đến, em ngại. Chỉ vì thơ thẩn mà lên bảng vàng đứng :woman_facepalming::woman_facepalming::woman_facepalming:

6 Likes

Tui cứ sáng cài giá cận tím, bán được thì chiều cài giá sàn, được thì xem như tbg xuống, không được thì xem như giữ cp thi gan. Mấy con bđs nó up-down kinh lắm.
Có điều hôm nay cài giá tím mãi đến chiều mới khớp.

6 Likes

Nhẹ nhàng ngày đẹp trời chênh hơn 10% rồi đấy.

6 Likes

Tui chốt end game nhen.:rofl:

5 Likes

:rofl::rofl::rofl:

2 Likes

Đố bác dụ dc lão thái show tranh

5 Likes

Tranh gì thế bác Tu

3 Likes

Lão thái vẽ tranh cực đẹp bác ạ. Ngắm tranh bác ấy vẽ thích hơn ngắm Trinh, Thúy

7 Likes

Bác @thaisupaaa lấy tranh mà dụ bác HN kìa

6 Likes

Thế khi nào bác ý show hàng thì hú em vào nha bác . Stresss quá ko biết kiếm gì giải trí

4 Likes

Follow him now!

3 Likes