Tu viện VSA

Bữa quên save mấy bức tranh của ổng

4 Likes

Đang tém tém lại nà … chờ cho người ta quên cái thói hư tật xấu cái đã . ( ê mà Tu đừng có khai ra cái quá khứ Tui bắt khách cầu sg nhoen Tu… muôn phần hậu tạ )

7 Likes

Tu viện có bác HN ghé chơi cũng thích ghê bác thái ạ

5 Likes

Cao nhân đã là vinh hạnh … này còn Cao Mỹ Nhân nữa thì không biết mô tả thế nào luôn á.

5 Likes

Có dịp mời bả cf hỉ

4 Likes

Ủa động mhx là cái gì bác? Sao kêu mhx?

1 Likes

Thực ra em chỉ mới ngắm được đúng 1 bức hôm em xem và cảm thán í.

Anh @Thaisupaaa: Hôm nay trong cái miên man ngập tràn xanh chín tím đậm, có cái mùi thuốc súng thoang thoảng, bông băng y tế rập rình đắp chữa cho những vết thương kéo dài cả tuần ngày càng sâu hơn và đang rỉ máu, cũng ko che giấu đi mùi bả len lỏi vào từng thớ thịt của thị trường, anh có cảm hứng chọn bức tranh nào cho mọi người thưởng thức hay ko? Có màu sắc có mùi vị, bữa tối sẽ đậm đà hơn?

11 Likes

Hình như bữa trước kêu Động Phú Quý thì phải ? Nay đổi tên à?

4 Likes

Nãy giờ tưởng mã MHX :rofl:

2 Likes

Y hệt như ko khai có hai đồng chí nằm trong đống rạ! Cơ mà em vẫn hẹn anh nơi ấy chân cầu =)) Anh bắt khách, em cò xe ôm cũng được mà?

7 Likes

Sau đợt hồi này thì @Hanoi2021 cơ cấu danh mục mạnh vào mấy con bệnh viện, mai táng và vàng mã chắc chắn chiến thắng :rofl: :rofl: :rofl:

7 Likes

:purple_heart:

11 Likes

Không có bầu trời đâu nhé…

7 Likes

Thích quá. Tu đệ cũng thích món vẽ mà nhỏ tới lớn ko có được học.

6 Likes

Ngoái ngoái cái cọ là ra … ra gì thì kệ … kkk

8 Likes

Êm đềm, man mác, tản mạn, đủ lạnh mà ko lẽo, buồn vương vương mà ko sầu.
Tông màu này, dòng nước còn đọng chút nắng thu, ko chói lòa mà trong sáng này.
Đây chính là cảm giác của NĐT của phiên hôm nay rồi anh. Mùa thu này là để giải tỏa cái nóng mùa hè đang đến mỗi ngày, cũng là dẫn sang cái giá mùa đông. Đẹp thì ta thưởng thức!
Cảm ơn anh @Thaisupaaa - trả bài này quá hợp với đề luôn í.

8 Likes

Trời soi vào trong nước rồi.

6 Likes

Chính trị gia…

7 Likes

Ngất lịm gòi Tu ơi… ẹc…@Thaytu_danhchung

7 Likes

“kê tính” gia nói chuyện theo góc độ chính trị gia :smiley:

Các anh quên ko nói, đoạn mà tiêu cực kia thì chứng cháo Vịt Ngan bay cao phấp phới

6 Likes