Tu viện VSA

Theo quan điểm riêng của tui. Học vẽ chỉ để có thêm kỹ năng và biết thưởng thức cuộc sống thôi. Không khuyến khích chuyên nghiệp đâu, nghề này bạc bẽo lắm… (:rofl::rofl::rofl:)

11 Likes

Hihi, ảnh tớ post hàng chục lần rồi, mòn màu, mòn F rồiiii nên… Đọc cái trong ngoặc đủ rồi ko post nựa :wink: :slight_smile:

5 Likes

Màu CE có, màu tham chiếu có nhưng màu sàn là chủ đạo. Bác cho đi học lại gấp. Có thể nhờ bác Thái tư vấn :grin:

10 Likes

Người vẽ tranh, người viết lời bình ai chơi lại.

9 Likes

Có khi nào: bán tranh chơi chứng???

7 Likes

Pác Thái xem tranh con tui vẽ thế này có thẩm đc ko

10 Likes

Dễ thương quá. Tụi nhỏ cứ để phát triển tự nhiên, không cần chỉnh nhiều đâu bác.

11 Likes

Nói về vẽ vời chắc cũng 3 ngày 3 đêm quá! Đúng chuyên môn luôn

8 Likes

Qua tu viện cho tâm tĩnh!đạp mấy phát thì k sao! mới 1 hôm hồi mà om sòm!haizzz

9 Likes

7 ngày cũng được :rofl::rofl::rofl:

6 Likes

Wow. Gặp mẫu nude xinh xinh chắc 1 tháng luôn quá

5 Likes

Nói bạc bẽo nó cũng hơi đau, nhưng nó là duyên số khi gắn với màu mè bút cọ. Cứ xem các họa sỹ lớn thì biết.
Vẽ lại cuộc sống, nó cũng chính là cuộc sống. Có màu lạnh cũng có màu nóng. Họa sỹ làm giàu được từ nghề vẽ có mấy. Tài năng đặc biệt liệu bao người được biết đến khi còn sống. XH hiện nay càng khó nữa, có tài có đam mê, còn cần có may mắn. Nhưng yêu thích thì làm thui, anh @Thaisupaaa nhỉ!

10 Likes

Xuỵt… tém tém…

5 Likes

Bác HN đích thị là nhà văn nhà thơ chứ còn đếch gì nữa

8 Likes

Hahaa! Khi chứng sỹ xem tranh thì góc nhìn này chuẩn ko cần chỉnh

5 Likes

@Hanoi2021 không trượt phát nào :cupid::cupid:

5 Likes

Phấn đấu Tu viện là nơi quy tụ của long, lân, quy, phụng đủ các ngành nghề

8 Likes

Nhìn từ phía trước chúng ta thấy đang đứng trên một nền màu tím, bước vài bước nữa ta sẽ lướt trên ngọn cỏ xanh lơ. Phía trước là bầu trời (có bầu trời nhé bác @Thaisupaaa) nhưng là bầu trời đảo ngược (dưới nước) làm ta chìm dần vào cảm xúc mênh mang :slightly_smiling_face:

11 Likes

Nên được khen ngợi & cổ vũ ạ. 3 tuổi con cần thế thôi. Học thì hơi sớm quá. Nhưng thực sự là con tô màu như này đáng khen đáng thưởng thức.

7 Likes

Cái này mới thâm nè bác ó

6 Likes