Tu viện VSA

Diễn đàn có chức năng bỏ qua vĩnh viễn nhé, khuyến khích các bác dùng cho lũ gâu gâu :)))

3 Likes

xanh chín là ok rồi, ở đây ai cũng kẹp hàng hết. chỉ có @Banmai là ôm tiền nhìn tt hồi mà thèm :joy: , nhưng chớ dại nhảy vô

6 Likes

Nhìn bức tranh lớn thì cũng vẫn ổn theo nhận định cá nhân bác ạ. Có điều trong mỗi phiên họ làm mình không đoán được. Mà thôi. Mấy cái nhỏ nhỏ đó bỏ qua đi. Quan trọng cái lớn nó vẫn như mình dự đoán là được. Mong nó úp để mọi người cùng vui.

7 Likes

thôi kệ đi, lời qua tiếng lại họ lại càng làm vấy bẩn không khí Tu viện

5 Likes

Chào anh.
Thiết nghĩ nếu theo đánh giá của anh thì người anh đang chụp lại hoạt động để gửi vào pic này là ko đúng / ko tốt/ gây hại cho người khác, thì anh cũng đã gửi thông điệp rồi.
Mọi người đã nhận được. Việc đánh giá đúng/ sai/ tình cảm ra sao là việc của họ. Do đó, chỉ 1 lần là đủ. Ai cũng có tư duy, có đánh giá, có mắt nhìn của mình anh ạ.

Tại đây anh chị em đang sinh hoạt bình thường êm ấm, thảo luận, tranh luận đều hòa bình. Ở cái TTCK này hay bất cứ kênh đầu tư khác đều có một quy tắc, đầu óc của mình và tay của mình, tự làm tự chịu. Nghe ai thì cũng là lựa chọn và đánh giá của chính bản thân mình để nghe.
Hi vọng anh ko tiếp tục spam nữa.
Thân ái!

19 Likes

Sai- đúng quan trọng chi Thầy Tu ơi.
Cơ mà Tu nhận định tt giảm, thì nhiều người cũng mong Tu sai đấy :kissing_heart::heart_eyes::smiling_face_with_three_hearts:

10 Likes

Cậu hiềm khích cá nhân thì sang topic bên kia, giải quyết với họ. Đây là pic của người khác.

8 Likes

Đó mới chính là thị trường đó. Ai cũng giống nhau thì ko có chợ :wink:
Có khi anh em mình có thể ko biết, anh TU nhận định rủi ro nhưng tay anh ấy gõ mõ mong ổn định cho anh em mình đi ăn trộm ;), anh nhể?

11 Likes

Dù có sai có đúng như vẫn muốn Tu đệ chia sẻ nhé. Tỷ ngu muội lắm. Đợt rồi nhờ Ka và Tu đệ mà cũng giữ được an toàn tài khoản hơn tháng 1

7 Likes

Xóm Liều có chiến thắng vẻ vang trở về thì mấy cái thùng phước sương nó mới đẫy đẫy được bác ạ.

10 Likes

Có khi lại mở rộng thêm ra mấy quả đồi bên cạnh để cắt đất chia thêm Lều cho các anh chị

10 Likes

Trong quy hoạch tu viện đến 2050 có cả bác ạ. Thậm chí có cả cái nghĩa địa to tướng 1000 hec dành cho các chứng sĩ tử trận nữa cơ.

10 Likes

Thầy Tu vẫn cầu an cho mọi người hàng ngày

7 Likes

:wave:

5 Likes

Thị trường đảo chiều quá nhanh, đang nhúng xuống thì kéo lên cái rẹt. Cũng mừng vì lại dc 1 phiên xanh tím, chúc mừng huynh đệ tỷ muội :)))

10 Likes

Nen theo doi tinh hinh lock down o thuong hai va bac kinh. Noi gi noi GDP trung quoc ma tut giam se anh huong toi kinh te vietnam ngan han.

11 Likes

Nàng Tím tam sàn, nhưng nay tím khắp nơi em nhìn lại ko quennnnnnnnnnnnn

10 Likes

Còn chân Quản trang, bác nhận ko?

6 Likes

:wave:

8 Likes

Cái cảm giác kéo cuối phiên nó không thật. Mai hàng bắt đáy T3 rồi, cũng nên cẩn thận.

8 Likes